PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครแจกเกม Android แบบต้องโหลด Sd Data แต่ไม่ต้องต่อ Wifi เล่นบ้างครับ ขอที

THE MIZ
19th October 2012, 17:53
มีใครแจกเกม Android แบบต้องโหลด Sd Data แต่ไม่ต้องต่อ Wifi เล่นบ้างครับ แบบว่าลง Sd Data เสร็จก็เล่นได้เลย ไม่ต้องใช้ Wifi โหลดข้อมูลต่อ ขอหน่อยครับ

vasanchai
19th October 2012, 19:01
หาตามเวปนอกพอมีครับ ไทยพอมีบ้างแต่น้อย

THE MIZ
20th October 2012, 16:54
หาตามเวปนอกพอมีครับ ไทยพอมีบ้างแต่น้อย

หาจากไหนอ่ะ หามาเยอะ แต่พอโหลดมา ลง Sd Data เสร็จก็ต้องต่อ Wifi โหลดข้อมูลต่ออีกหน่อย ...