PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมเครื่องผม เล่นเกมที่มาจากสตรีมถึงกระตุกจังครับ !!!!!!

~-yoyoyo-~
20th October 2012, 04:08
งงมากครับ คือพวกเกมที่มาจาก สตรีม ผมเล่นแล้วกระตุกมากครับ
เช่น
Borderland2
Deus ExHuman Revolution
SPEC OPS THE LINE
The.Amazing.Spiderman
TransformersFall.of .Cybertron
XCOM

ไม่รู้ว่าเกียวกับสตรีมไหม แต่เท่าที่รู้เกมพวกนี้มันจาก สตรีมทั้งหมด ผมเล่น bf3, crysis 2 นิลื่นหัวแตก แต่พอมาเจอเกมพวกนี้แล้วเนี้ยกระตุกกระจาย ทั้งๆที่มันก็ไม่น่าที่จะกระตุกเวอร์ขนาดนั้น แต่บากคนกลับเล่นได้ลื่นไม่มีกระตุกซะงั้น ผมเลยงงครับ มันเป็นเพราะอะไรกันแน่
สเปกเครื่องผมน่ะครับ FX6100 3.2Ghz ram 8 gb vga card GTX 460 win7

chikuva
20th October 2012, 07:08
ลองหาโหลดพวกที่เป็น repack มาลองดูก่อนครับ

Snow_Man
20th October 2012, 11:12
อ่าผมเล่นในสตีมก็ไม่มีปัญหานะคับ สเปคเหมือนๆนายอ่ะแหละ