PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องฮาๆคลายเครียด

Death_Backers
20th October 2012, 12:03
 http://upic.me/i/r6/208173_398685880202734_343947861_n.jpg (http://upic.me/show/40293806)
A: เมื่อวานกลับบ้านไป เจอแฟนมีอะไรกับชู้ที่โซฟา
B: โห อึ้งไปเลยดิ แล้วมุงทำไงวะ
A: กุจำคำพระท่านสอนว่า ปัญหาต้องแก้ให้ตรงจุด
ตอนนี้กุสบายใจละ
B: เลิกกับแฟน!!
A: เผาโซฟาทิ้ง!!
B: พ่อพระสุดๆ!! มุงสมควรโดนแล้วล่ะ
--------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------
A: เห้ย ทำไมมุงอ้วนจังวะ
B: อ๋อ คนข้างบ้านตาย
A: อ้วนแล้วไปเกี่ยวไรกะคนข้างบ้านตายวะ
B: แล้วการที่กูอ้วนมันไปเกี่ยวไรกับมุงอ่ะ
A: กุขอโต๊ด T_T

A: วันก่อนฮะ
B: ทำไมฮะ
A: ไปบ้านแฟนมา แล้วพ่อเธอกลับมาพอดี
ผมนี่ไม่กล้าออกจากห้องน้ำเลย
B: กลัวพ่อ!!
A: ส้วม*****กดไม่ลง - -*

A: ซื้อรถใหม่มาฮะ เกิน 5 ล้านด้วย
B: แล้วไงครับ?
A: ผมเลยพาเพื่อนๆมาดูรถที่บ้านผมฮะ
B: หล่อสุดๆไปเลย
A: พอทุกคนมาถึงที่จอดรถถึงกับอ้าปากค้างเลยฮะ
B: รถสวย!!
A: รถหาย!!

A: วันก่อนฮะ ผมไปส่งแฟนที่สถานีรถไฟ
เธอจะไปทำงาน ตจว. หลายปี
B: โอ้ ฟังดูดราม่า T T
A: พอรถไฟออก ผมมองหน้าเธอที่ยืนมาทางหน้าต่าง
วินาทีต่อมาผมออกตัววิ่งตามเลยครับ
B: ผูกพันกันมาก ในระยะสุดชานชาลา ขอเห็นหน้าเธอ
ให้นานที่สุด เหมือนในหนังเป๊ะ !!
A: ตั๋วอยู่ที่กุ!!

A: มุงรู้ป่ะ ทำไมผู้ชายอย่างเราถึงไม่เล่นบาร์บี้
B: กลัวหาว่าเป็นตุ๊ดอ่ะดิ..
A: ป่าว เพราะผู้ชายอย่างเราไม่เคยเห็นผู้หญิงเป็นของเล่นต่างหาก
B: โอ รอบนี้***มาดีนะเนี่ย

A: วันก่อนครับ
B: ทำไมครับ
A: ซื้อผงซักฟอกมายี่ห้อใหม่ที่โฆษณาว่าซักผ้าได้ขาวสะอาดฝุดๆ
B: โอ้ ของใหม่ต้องลองฮะ
A: ซักเสร็จ เสื้อขาวเป็นประกายมาก ถึงกับน้ำตาไหลเลยฮะ
B: ซึ้งในคุณภาพของซูเปอร์พลังขจัดคราบ!!!
A: เสื้อกุสีน้ำเงิน!!

หมอ : คุณเป็นมะเร็งครับ
คนไข้ : จ..จริงหรอครับ แล้วผมอยู่ได้อีกนานแค่ไหน
หมอ : อยู่ได้อีกไม่นานครับ.... โรงบาลปิดสองทุ่ม
คนไข้ : สองทุ่ม**** ...!!

เครดิต sarubaga

soldierof200
20th October 2012, 12:10
โรงบาลปิด 2 ทุ่ม ห้า ๆ

neoaltron
20th October 2012, 14:16
ฮาที่โรงบาลปิด2ทุ่มนี่แหละ

avenged59
20th October 2012, 15:44
โคตรฮาเลย 555+:o

teerawat999
20th October 2012, 17:44
ฮาตรง รถหาย

babakatari
20th October 2012, 19:58
A : วันก่อนครับ
B : ไม่ฮากูต่อยนะ!!
A : ไม่เล่นก้อด้าย T^T