PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยเป็นมั่ง ฝันซ้ำติดต่อ ซึ่งผมกำลังเป็น

Fz'Nut
20th October 2012, 13:50
ในฝันของผมนั้น ฝันถึงผู้หญิงคนนึง ที่ตัวผมเองไม่เคยเห็นหน้าไม่เคยรู้จัก
แต่ในฝันทำไมเราถึงสนิทสนมกันก็ไม่รู้ ราวกับว่าเป็นคนรักกันเลยก็ว่าได้
วันแรกที่ฝันผมเองก็ไม่ได้คิดอ่ะไร แต่คืนที่ 2,3,4,5 ฝันแบบเติม แต่เรื่องราวที่เกิดขึ้นไม่เหมือนเดิม เช่น วันแรกไปเที่ยวด้วยกัน,วันที่สองนั่งคุย ประมาณนี้
เป็นแบบนี้ตลอดทุก ๆ เดือน และตอนนี้ก็ผ่านไป 3 เดือนเมื่อคืนผมก็ฝันอีก

ผมพยายามนึกชื่อ,ใบหน้า แต่นึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออก ใครที่เคยเป็นหรือมีประสบการณ์ ช่วยบอกที่ว่าฝันผมสื่อถึงอะไร และผมเองก็มีแฟนอยู่แล้ว

Uncename155
20th October 2012, 20:44
0.0 ฝันติดต่อกัน 3 เดือนเลยเหรอ โอ้ว ...... สงสัย ภรรยาคุณตั้งแต่ชาติปางก่อนยังลืมคุณไม่ได้สินะ หึหึ ( ว่าไปนั้น )

:o :o :o :o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o

Fz'Nut
20th October 2012, 21:09
ขอบคุณที่ช่วยออกความเห็นครับ (ย่อมไม่มีคนเชื่อเป็นเรื่องปกติ)

touchanime
20th October 2012, 21:27
ผมก็เคยเป็นครับ แต่ไม่ได้ฝันติดต่อกัน แต่ของผมห่างกันเกิบๆ 3 เดือนอ่ะ ฝันเหมือนเดิมทุกอย่าง

แต่ถ้าของ จขกท. ติดกันแบบนั้น เรียกว่า "เดจาวู" หรือเปล่าหว่า

wizwiz200
20th October 2012, 21:34
เคย แต่ไม่นานขนาดนั้นครับ:o

แล้วก็เคยแบบว่าฝันอยู่แล้วตื่น เกิดความรู้สึกแบบ เฮ้ย ฝันมันค้างๆขอต่อละกัน
แล้วหลับตานอน ฝันต่อเฉยเลย :o:o:o:o

Fz'Nut
21st October 2012, 15:34
ผมก็เคยเป็นครับ แต่ไม่ได้ฝันติดต่อกัน แต่ของผมห่างกันเกิบๆ 3 เดือนอ่ะ ฝันเหมือนเดิมทุกอย่าง

แต่ถ้าของ จขกท. ติดกันแบบนั้น เรียกว่า "เดจาวู" หรือเปล่าหว่า

เดจาวู คืออะไรหรอครับ

eswc2012nerverdie
21st October 2012, 18:15
เหมือนผมเลย ในฝันหน้าตาสวยมากกกก ยังกะนางฟ้าอ่ะ !!

benzjitpanu
21st October 2012, 18:29
เคย แต่ไม่นานขนาดนั้นครับ:o

แล้วก็เคยแบบว่าฝันอยู่แล้วตื่น เกิดความรู้สึกแบบ เฮ้ย ฝันมันค้างๆขอต่อละกัน
แล้วหลับตานอน ฝันต่อเฉยเลย :o:o:o:o

ผมก็เป็น งง ตรงที่หลับต่อแล้วดันฝันต่อจากตอนตื่นได้ งงมาก

universalpt
21st October 2012, 18:31
มันเป็นการฝันเปียกแบบมีเนื้อเรื่องครับ แต่ยังไม่ถึงตอนจบ :)

Napon
21st October 2012, 20:06
ระวังด้วยนะครับ เขาอาจจะต้องการให้คุณไปอยู่ด้วยกันเขาก็ได้นะ

chanin26
21st October 2012, 20:26
ผมก็เคยเป็นนะคับ แ่ต่ไม่ถึึงขนาด 3 เดือน ของผมแค่วัน 2 วัน ก็ไม่ฝันและ

แ่ต่ผมว่า จขกท. เนี่ย น่าจะติดใจในฝันมากกว่า เลยเก็บเอามาฝันบ่อย ๆ เพราะผมก็เคยเป็นเวลาคิดเรื่องอะไรมาก ๆ ก็จะเก็บมาฝันบ่อย ๆ

Kwacharakorn
21st October 2012, 20:29
ผมว่ามันไม่ใช่เดจาวูมันคือ โลกคู่ขนาด ที่ดำเนินเรื่องสลับกันตอนหลับและนอนของคุณ [โห มีหลักการ:sweat]

Kwacharakorn
21st October 2012, 20:30
เดจาวู คืออะไรหรอครับ
เดจาวูคือ เมื่อเราเจอเหตุการณ์นึงแล้วมีความรู้สึกว่าเคยประสบมาก่อนแต่ในความเป็นจริงยังไม่ประสบ ครับผม

Msguzs
21st October 2012, 20:36
ผมก็เคยฝันคล้ายแบบนี้แต่ไม่รู้ว่ากี่วันคิดว่าน่าจะวันเดียว

ฝันถึงผู้หญิงคนหนึ่ง สวยมาก ผมไม่รู้จักหน้าแล้วก็ฝันเห็นผู้ชายคนนึง ซึ่งเดินคู่กับผู้หญิงคนนั้น แต่ผมก็ไม่รู้จักผู้ชายคนนั้นเหมือนกัน ทั้งคู่เดินไปด้วยกัน ส่วนผม นั่งมองพวกเขาอยู่

แต่ที่แปลกคือ ผมนั่งรถเข็ญ ครับ -*- รถเข็ญจริงๆๆนะครับ เวลาไปไหนลงบรรไดเนี้ย ก็ไหลไปกับรถเข็ญเนี้ย

2coloreyes
21st October 2012, 20:41
ผมฝันหมดนะ ฝันซ้ำกัน ฝันต่อเนื่อง
แต่ผมก็ฝันทุกคืนด้วย
เซ็งมาก ๆ เลย
กลายเป็นว่าเป็นคนนอนไม่เต็มอิ่ม
เป็นแบบนี้มาตั้งนานแล้ว

Agent47
21st October 2012, 20:46
เคยครับ ^^:gamer:gamer แต่คนละแบบ คือฝันว่าตัวเองทำอะไรสักอย่างนี้แหละ พอตื่นก็จำไม่ได้ แล้วอยู่ดีๆเราก็ทำไอเรื่องที่ฟันแล้วก็นึกขึ้นได้ว่าฟันแบบนี้:sweat:sweat

kidnan
21st October 2012, 23:40
ผมเป็นมืดๆมาหลายเดือนแล้วหละครับมีแต่เสียงฝันของผม ;w;

_TOY_
29th November 2012, 18:48
คุณอาจจะเหมือนกับผมก็ได้ หรืออาจจะ น่าจะอาจจะเหมือนผม แต่ผมว่าผมน่าจะต่างจากคุณมากไปหน่อยละมั้งนะ

pech111222
29th November 2012, 18:52
คุณอาจกำลังอยู่ใน "รีคอล" ก็เป็นได้ :hehe

freewar666
12th December 2012, 21:38
ผมอาจจะแตกต่างกับคุณนะ ผมอ่านสามก๊ก แล้ว ตอนนอน ฝันว่าออกรบ = =" สามวันมาล่ะ
ผมได้อยู่ในเหตุการณ์แทบทุก ก๊ก ฮ่าๆ นี่ยังอ่านไม่จบเลย อ่านจบ สงสัยจะต้องได้เข้าเฝ้าฮ่องเต้ล่ะ

gamespore
13th December 2012, 20:49
เหมือนจะไม่ค่อยปกตินะครับนี่ ฝันติดต่อตั้ง 3 เดือน