PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง iTunes นะครับ

Aventador
20th October 2012, 15:25
คือผมมีไฟล์เพลงmp3อยู่ จะเอาลงiTunes แต่ลงแล้วมันไม่มีชื่อพวกศิลปินอัลบั้มโผล่มา อย่างลงเพลงSulfurของSlipknot มันมีแต่ชื้อเพลงนะครับจะเอาชื่อวงด้วย อยากจะใส่ชื่อศิลปิลลงไปด้วยแต่ทำไม่ได้นะครับ บอกทีครับ :cool::cool::cool::cool:

ถ้าได้ก็ขอขอบคุณเลยนะครับ:bye:bye:bye:bye:bye:bye

ผิดหมวดขออภัยด้วยนะครับ

nanohero
20th October 2012, 15:53
แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ Itunes ละเนี่ยที่เล่ามานี่ไม่เห็นจะเกี่ยวเลย แล้วไอเรื่องที่ว่าไม่มีชื่อวง มันก็เป็นเพราะตัวไฟล์ ไม่ได้ลงชื่อวงเอาไว้ พอเอาลง Itunes มันจะไปมีได้ไงอะ
จะแก้ ต้องไปแก้ที่ตัวไฟล์เพลงนู้น ใส่ชื่อวง ชื่ออัลบั้มเข้าไปมันถึงจะมี - -"