PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้ mod ตรวจสอบไอดีนี้ทีครับ

montreepot
19th August 2011, 16:42
การโพส คือ เห็นแล้วมันทนไม่ได้ที่ต้องออกมาบอกอย่างงี้น่ะครับ

ไม่ได้อิจฉาหรืออะไรหลอกครับ เพราะผมไม่รู้จักเขา อยากด่าอะไรผมก็เชิญครับ ที่ผมมาบอก mod อย่างงี้

เดี๋ยวมันจะลามปรามไปใหญ่

แล้ว ลายเซ็นต์ของเขาก็ผิดกฏแล้วครับ.........

ถ้าไม่ผิดผมก็ขอโทษด้วยครับที่ทำให้เสียเวลา

ป.ล.ไอดีอื่นอยากด่าผมไม่เป็นไรครับ ผมอยากมีส่วนร่วมกับเว็บเฉยๆ

14752
19th August 2011, 18:04
ไอดีไหนละครับ...

montreepot
19th August 2011, 18:53
ขอโทษทีครับ

http://www.jokergameth.com/board/member.php?u=25834

นี้เลย

dogaki
19th August 2011, 19:20
ถ้าลายเซ็นต์เนี่ยครับ ใครอยากโปรโมทอะไรก็ใส่ลายเซ็นต์ได้ล่ะครับ ขออย่างเดียวว่าอย่าไปใส่ลิงค์ดาวน์โหลด เกมส์ที่ต้องห้ามในลายเซ็นต์เป็นพอแล้วน่ะครับ

เพราะว่า ข้อมูลเกมส์นั้นก็ไม่ได้มีลงในบอร์ดเรา แค่โฆษณาว่า เล่นได้ที่นี่นะ แต่ว่า คนเปิดจริงๆไม่ใช่เรานะครับ (เหมือนแค่คุยกันในบอร์ด ไม่ได้เผยแพร่ให้ดาวน์โหลด ไม่มีปัญหาหรอกครับ)

ปล. พวกดาวน์โหลดของมีลิขสิทธิ์บางอย่างแนะนำอย่าใส่ครับ ส่วนโปรโมทอะไรก็ใส่ในลายเซ็นต์หมดครับ พี่เขาอนุญาติการโฆษณา เฉพาะใน ลายเซ็นต์เท่านั้นครับ แต่ก็ต้องแล้วแต่พี่เขาน่ะครับว่า จะให้ถึงขนาดเอาทุกอย่างที่เกี่ยวกับของต้องห้าม แบบลายเซ็นต์คนที่เจ้าของกระทู้ใส่ออกไปหมดมั้ยนะครับ ก็ต้องดูว่าพี่เขาอนุโลมให้แค่ไหนนะครับ