PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความกรุณาด้วยครับ

KohHei-ArikaChung
22nd October 2012, 08:43
ใครมี serial ของ Splash.pro.1.3.3.0 บ้างครับ อยากได้มาก ขอร้องครับ

iLove_game
22nd October 2012, 09:46
ใครมี serial ของ Splash.pro.1.3.3.0 บ้างครับ อยากได้มาก ขอร้องครับ

โดยปรกติแล้วถ้าโหลดโปรแกรมมาน่าจะมี crack อยู่แล้วไม่ใช่เหรอค่ะ แล้วคุณโหลดโปรแกรมมาไม่ crack หรือเปล่า ลองดูไฟล์ที่คุณโหลดมาสิค่ะอาจมี โฟเดอร์ crack อยู่ก็ได้ลองๆเชคดูค่ะ :answer
:yes

KohHei-ArikaChung
22nd October 2012, 19:33
โดยปรกติแล้วถ้าโหลดโปรแกรมมาน่าจะมี crack อยู่แล้วไม่ใช่เหรอค่ะ แล้วคุณโหลดโปรแกรมมาไม่ crack หรือเปล่า ลองดูไฟล์ที่คุณโหลดมาสิค่ะอาจมี โฟเดอร์ crack อยู่ก็ได้ลองๆเชคดูค่ะ :answer
:yes

มันไม่มีอะไรเลยครับ มีแต่ตัว setup แค่นั้น
* * ถ้ามีแคร็กมาด้วยผมก็คงไม่เสียเวลามาตั้งกระทู้ถามหรอก :sweat

kaidam
22nd October 2012, 19:45
มันไม่มีอะไรเลยครับ มีแต่ตัว setup แค่นั้น
* * ถ้ามีแคร็กมาด้วยผมก็คงไม่เสียเวลามาตั้งกระทู้ถามหรอก

ฮึฮึ ๆ ตอบโดนใจ ผมว่าไปขอgoogleน่าจะเร็วกว่านะครับเนี่ย

iLove_game
22nd October 2012, 19:48
* * ถ้ามีแคร็กมาด้วยผมก็คงไม่เสียเวลามาตั้งกระทู้ถามหรอก :sweat

คุณท่านคงโหลดแต่ตัวโปรแกรมมา!! :sweat ทำใมไม่โหลด crack มาด้วยยยยย!!

zeroman
22nd October 2012, 20:06
กดจ้า (http://zidofile.com/LBFi6Y)

ลองโหลดดูนะคับ