PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่า ปล่อยในแล้วให้ผู้หญิงกินยาคุมฉุกเฉิน มีโอกาสท้องไหมครับ 18+

benzjitpanu
22nd October 2012, 17:54
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีไม่ค่อยแน่ใจ อะครับ เพราะบ้างทีกระทันหันก็จะชอบให้ผู้หญิงกินยาคุมฉุกเฉิน

แต่ถ้าคนไหนคบยาวก็ปกติก็ให้กินยาคุมธรรมาดาแหละครับ เลยอยากรู้ว่ามันมีโอกาสท้องไหมครับ

เพราะก็รอดมาตลอดก็ไม่แน่ใจว่าจะมีโอกาสไหม

ballba
22nd October 2012, 21:45
มีครับ. ยาคุมนั่นแหละที่ทำให้หลายคนพลาดพลั้งมาแล้วต่อนัก

และยาคุมฉุนเฉินก็ไม่ควรกินเกินเดือนละ2ครั้งด้วยครับ

มันมีผลต่อประจำเดือนมาก

ถ้าอยากรู้ ก็ลองซั่มแล้วทานต่อไปสิครับ

ถึงเวลาคุณก็จะไม่รอดเองแบบผม5555

benzjitpanu
23rd October 2012, 01:02
มีครับ. ยาคุมนั่นแหละที่ทำให้หลายคนพลาดพลั้งมาแล้วต่อนัก

และยาคุมฉุนเฉินก็ไม่ควรกินเกินเดือนละ2ครั้งด้วยครับ

มันมีผลต่อประจำเดือนมาก

ถ้าอยากรู้ ก็ลองซั่มแล้วทานต่อไปสิครับ

ถึงเวลาคุณก็จะไม่รอดเองแบบผม5555

ไม่ควรเกินสองครั้งต่อเดือนแล้วในชีวิตไม่ควรเกินกี่ครั้งหรอครับ

แล้วถึงเวลาคุณก็จะไม่รอดเองแบบผม5555 หมายถึงยังไงหรอครับคุณภูมิ

Wievykung
23rd October 2012, 01:14
ไม่ถงไม่ถามเรื่องสุขภาพสักคำ

ballba
23rd October 2012, 13:00
ไม่ควรเกินสองครั้งต่อเดือนแล้วในชีวิตไม่ควรเกินกี่ครั้งหรอครับ

แล้วถึงเวลาคุณก็จะไม่รอดเองแบบผม5555 หมายถึงยังไงหรอครับคุณภูมิ

แค่เดือนละ 2ครั้ง ก็ส่งผลเสียกับเธอมากแล้วครับ

แล้วที่บอกว่าถึงเวลาจะไม่รอด

คือเมียเก่าผมเขาท้องเพราะกินยาคุมแล้วไม่รอดเนี่ยหละครับ

cckice
23rd October 2012, 13:03
ผมว่าคราวหน้าใส่ถุงเหอะๆ

thizo
23rd October 2012, 13:33
ใส่ถุงยาง 2-3 ชั้นไปเลย จะกลัวท้องทำไม - - '

benzjitpanu
23rd October 2012, 15:14
แค่เดือนละ 2ครั้ง ก็ส่งผลเสียกับเธอมากแล้วครับ

แล้วที่บอกว่าถึงเวลาจะไม่รอด

คือเมียเก่าผมเขาท้องเพราะกินยาคุมแล้วไม่รอดเนี่ยหละครับ

อ่อ เข้าใจแล้วครับ พอดีตอนแรกก็ใส่อยู่หรอกครับ แต่ทำไปทำมา มันทำให้ผมหลั่งช้ามากๆ แถมบ้างทีเป็นชั่วโมงเลย บ้างทีก็ไม่เสร็จ

ก็เลยไม่เคยใส่อีกเลย ก็เลยสายเสี่ยงมาตลอด 555 แต่ที่ศึกษามามีโอกาส 5% ที่จะท้อง ผมก็กลัวๆ