PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ Facebook แฟนโดน Hack

npdeoh2754
22nd October 2012, 21:18
มัเกิดตั้งแต่ที่แฟนผมใช้Facebookในการล็อคอินเข้าเกมออนไลน์แล้วแฟนผมออกจากเกม แล้วหลังจากนั้นแฟนผมก็ได้เข้าไป ล็อคอินเพื่อที่จะเล่นเกมอีกครั้งปรากฎว่าเข้าไม่ได้ มันบอกว่า Please try again later:You are trying too often. Please try again later.

ผมกลับแฟนได้ช่วยกันหาวิธีได้ไม่นานก็ได้เข้าไปที่เว็บFacebookจริงๆเพื่อที่จะเข้าไปลองล็อคอินดู ปรากฏว่าไม่ได้เหมือนเดิมครับ แฟนก็ลองเปลี่ยนรหัสมันก็เข้าไปในหน้าในFacebookเลย แฟนก็เลยลองออกจากระบบแล้วลองเข้าใหม่ มันก็ไม่ได้เหมือนเดิม ผมจะทำยังไงดีครับ

cckice
22nd October 2012, 21:18
ไม่น่าเลยคุณ

Gokusen
22nd October 2012, 21:31
ต้องรอสักพักครับประมาน1-2วันแล้วลองlogin ไหม่ดู อย่าไปlogin ย้ำมากๆ