PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การ์ดหน่วยความจำมองไม่เห็นข้อมูล แต่พื้นที่ที่ใช้เท่าเดิม

Legacy054
23rd October 2012, 10:31
การ์ดหน่วยความจำมองไม่เห็นข้อมูล แต่พื้นที่ที่ใช้เท่าเดิมครับ ผมใช้โทรศัพท์ NOKIA C5 ครับ

ViRuS|Benz
23rd October 2012, 18:18
เอ่อออ ท่านผมก็อยากช่วยท่านนะ แต่ ช่วยขยายความนิดนึงนะ งงมาก

ท่านลองเอาเมมโมรี่ของท่านไปเสียบกับคอมพิวเตอร์ดูหรือยังครับ อาจะมีไวรัสซ่อนไฟล์ก็เป็นได้ครับ ผมเองก็เจอประจำ แต่ถ้าเล่นเพลงใน MP3 ยังเล่นได้อยู่เพราะมันจดจำเพลงจาก Directory ^^ (นอกเรื่องละ 555+)