PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปรึกษาหน่อยครับ

notlovegas
24th October 2012, 00:57
คือแบบว่า มันก็นานแล้วอะนะ ครับ แบบคึอตอนประถมผมไปชอบผู้หญิงคนหนึ่ง เข้า พอจบป.6เราก็แยกย้ายกันไม่ได้เจอกันและไม่สามารถติดต่อเนื่องจากตอนนั้นมันกไม่ค่อยมีร้านเกมส์หรืออินเทอร์เน็ต
พอดีผมขึ้นม.1 คือได้ใช้ชีวิตใหม่มีเพื่อนใหม่ แอบชอบคนอื่น แต่เขาก็ไม่ชอบผม พอขึ้นม.3ผมกลับมาคิดถึงคนที่ผมชอบตอนป.6อีกจนตอนนี้ผมปวช.ปี3แล้วผมพึ่งจะเจอเขาในเฟสบุ๊คซึ่งผมหามาก็
ไม่นานหรอกครับ แล้วผมก็ทักไปปกติ ผมเห็นรูปเขากับเด็ก ผมก็ไม่รู้สึกอะไร แต่พอผมคุยไปสักพัก ผมได้ถามว่าทำไม ไม่เรียนต่อ เขาบอกทำพลาดอะไรไป ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร พอไปสักพักผมไปคุยกับเพื่อนผม เพื่อนผมมันบอกว่า ถ้าไม่ท้องก็มีปัญหาทางบ้าน ผมก็ไม่สนใจอีก จนผมลองกลับไปเช็คประวัติดู ใช่เลยนั่นเป็นลูกของเธอ คือมันอธิบายไม่ถูกเหมือนกันอะครับ ความรู้สึก คือแบบผม ถ้าพอใครจะให้คำปรึกษาอะไรบ้างได้ไหม

pamzar5546
24th October 2012, 01:09
เรื่องมันนานมาแล้ว ผ่านมาแล้วอย่าไปคิดเลยครับ คิดเรื่องปัจจุบันดีกว่า