PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หน้าจอไม่ติดครับ

G..M..INW
24th October 2012, 20:17
ผมเสียบสายหน้าจอหลักไม่ติดอ่าครับคือเสียบแล้วหน้าจอไม่ติด ตอนนี้ผมเสียบการ์ดจออนบอร์ดอยู่เล่นเกมส์ไม่ได้เลย - -" คืออยากรู้สาเหตุว่าเป็นที่การ์ดจอใช่ไหมครับอย่างงี้ - -"

narubhet
24th October 2012, 21:23
ลองนำการ์ดไปเสียบเครื่องอื่นดูครับ ถ้าติด ก็อาจจะเป็นที่ Slot เสีย แต่ถ้าไม่ติดละก็................*-*

G..M..INW
24th October 2012, 21:28
ลองนำการ์ดไปเสียบเครื่องอื่นดูครับ ถ้าติด ก็อาจจะเป็นที่ Slot เสีย แต่ถ้าไม่ติดละก็................*-*

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับแต่พรุ่งนี้จะลองไปส่งร้านดูก่อน ^^