PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องภาษาครับ

Granado
24th October 2012, 20:43
คือเครื่องผมใช้ window 7 gamer 64bit ทำไมมันอ่านภาษาญี่ปุ่น จีน เกาหลี อะไรพวกนี้ไม่ออกอะครับ ช่วยทีครับ

valuimayuka
24th October 2012, 20:47
ผมก็เคยใช้ตัวนี้ รู้สึกว่าเค้าทำเป็นตัวโม เลยตัดบางส่วนออกรวมทั้ง ภาษาบางส่วน วิธีแก้ผมไม่รู้ผมลงใหม่เป็นธรรมดา ดีสุดละ

Granado
24th October 2012, 20:48
T^Tขี้เกียจลงdriverใหม่จัง

greenok
25th October 2012, 01:37
ผมก็เจอปัญหาเดียวกันเลยและอย่างอื่นอีกฯลฯ ก็ลงใหม่แล้ว แบบธรรมดาดีที่สุดแล้ววว

Gokusen
25th October 2012, 02:13
แนะนำอย่าใช้พวกตัวโมปัญหาเยอะครับ มา ใช้ Ultimate 64bit ดีกว่ามั้ยครับ

อย่าไปเชื่อมากพวกwindows โมๆอ่ะครับ ที่บอกลงwindows นี้เล่นเกมลื่น รองรับกะเกม จริงๆwindows ทุกตัวมันก็เล่นเกมได้หมดล่ะครับ สเถียรทุกตัว ไอพวกโมๆมันตัดฟังชั่นสำคัญไปเยอะ มันไม่ดีเหมือนสรรพคุณหรอกครับ ถ้ามันดีจริงเค้าคงใช้กันทั่วประเทศล่ะผมไม่เคยแตะเลยพวกโมๆ ใช้ตัวเดิมๆดีกว่าครับไม่มีปัญหา

อีกอย่างwindows game ตัวนี้ไม่สามารถเล่นเกม dynasty warriors 7 ได้เพราะไม่มีภาษาญี่ปุ่น:o พวกwindows โมอย่าไปใช้เลยห่วยแตกครับ ใช้เดิมๆสิครับ