PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องอาชีพ The Sims 1 หน่อยครับ

๛KID1412๛^__^
25th October 2012, 10:07
คือที่ผมเล่นเป็น The Sims 1 8 IN 1 ที่มีภาค Makin'Magic รวมอยู่ด้วยนะครับคือผมให้ตัวละครทำงานเป็นนักวิทยาศาสตร์แล้วทำจนเงินเดือนสูงสุดแล้ว อยู่ๆวันที่ไปทำงานมันก็ขึ้นเหตุการณ์มาว่า "คุณได้สร้างยาตัวใหม่แล้วดื่มมันเข้าไปจนกลายเป็นอาชญากร" ประมาณเนี้ย :nea

แล้วพอกลับมาดูอาชีพผมกลายเป็นเป็นเจ้าพ่ออาชญากร เงินรายวันจาก 1000กลายเป็น1100 อยากทราบว่านี่เป็นตำแหน่งสูงสุดของอาชีพขโมยรึเปล่าครับ?

แล้วถ้าจะเปลี่ยนกลับทำได้มั้ยครับ?

Volcanus
25th October 2012, 10:20
The Sims 1 อาชีพมันเปลี่ยนไปเลื่อยอะครับ ผมเคยเล่นเป็นทหารอยู่ดีๆ กลายเป็นนักแสดงจอแก้ว(รึป่าว?)ซะงั้น