PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ เกี่ยวกับ Facebook ครับ

Aliensh
26th October 2012, 22:55
พอกดเข้า Facebook เพื่อน แล้วขึ้นคำว่า...

"ไม่พบหน้าที่คุณต้องการ
คุณอาจได้คลิกลิงก์ที่หมดอายุแล้ว หรือพิมพ์ที่อยู่เว็บไซต์ผิด บางเว็บไซต์ตัวอักษรใหญ่ และเล็กมีความหมายแตกต่างกัน

กลับสู่หน้าแรก
กลับสู่หน้าก่อนหน้านี้"

มันขึ้นยังงี้อะครับ ตอนเเรกก็เข้าได้เเต่อยู่ๆก็ขึ้นยังงี้ครับ เเถมยังค้นหาชื่อเพื่อนไม่ได้ด้วย :help ผมขอเเอดไปอะครับยังงี้เขาบล็อกผมรึครับ T^T
แต่ผมลองเอา Facebook เพื่อนเข้าไปหาชื่อ เพื่อนที่ผมเเอดเเล้ว ก็ไม่ได้เหมือนกันอะครับ

WaywardWerewolf
26th October 2012, 23:04
เขา deactivate account อยู่ป่าว
ผมชอบทำอย่างงี้ช่วงวันเกิด

Kwacharakorn
26th October 2012, 23:06
อาจไม่ได้เป็นเพื่อนกันแล้วนะครับ

Elotickz
26th October 2012, 23:08
อาจไม่ได้เป็นเพื่อนกันแล้วนะครับ

คงเป็นอย่างอื่นสิน่ะ !

Gokusen
26th October 2012, 23:20
เพจfacebook นั้นได้ลบหรือปิดตัวเองไปแล้วครับ

Aliensh
27th October 2012, 06:44
เขา deactivate account อยู่ป่าว
ผมชอบทำอย่างงี้ช่วงวันเกิด

มันคืออะไรรึครับ งง :eek:

เพจfacebook นั้นได้ลบหรือปิดตัวเองไปแล้วครับ

เมื่อตอน 6 โมงยังเข้าได้เลยนะครับ เเต่นี่ตั้งเเต่ 4 ทุ่มจนเช้ายังเหมือนเดิมเลยครับ