PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : NOD32 ฆ่าไวรัสไม่เป็นหรือไงครับ?????

Aventador
27th October 2012, 11:10
คืองงกับโปรแกรมมาก กดscanมีไวรัส2ตัวพอเสร็จ ไม่มีคำว่าcleanเลยสักคำ มีแต่okกดก็ไปหน้าhome ลองscanอีก2ตัวเหมือนเดิม เพื่อ???? หรือว่าโปรแกรมนี้มันแค่scanอย่างเดียวครับ
อัพเดตก็อัพแล้วครับ ยังงงอยู่ว่าจะเอาไงแสกนก็ไม่ได้อะไร ตอนนี้จนปัญญาแล้วครับ

anantu14
27th October 2012, 11:55
คืองงกับโปรแกรมมาก กดscanมีไวรัส2ตัวพอเสร็จ ไม่มีคำว่าcleanเลยสักคำ มีแต่okกดก็ไปหน้าhome ลองscanอีก2ตัวเหมือนเดิม เพื่อ???? หรือว่าโปรแกรมนี้มันแค่scanอย่างเดียวครับ
อัพเดตก็อัพแล้วครับ ยังงงอยู่ว่าจะเอาไงแสกนก็ไม่ได้อะไร ตอนนี้จนปัญญาแล้วครับ

อาจจะเป็นแค่ โปรแกรมแจกฟรี หรือ ไม่ก็แครก ไม่ใช่ผลิตภัณฑ์แท้ครับ ก็เลยไม่มีฟังชั่นทีสมบูรณ์ครับ ลองดูเวอร์ชั่นใหม่หรือเสถียรกว่านี้สิครับ ( ใช้ของฟรี ก็ต้องทำใจครับ ดีและไม่ดีบ้าง เป็นธรรมดาครับ )

Gokusen
27th October 2012, 14:47
ก็หาcrack หรือพวกusername มาไส่เอาแล้วอัพเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดดิครับ เห็นตะก่อนเคยแจกอัพเดทแบบoffline ด้วยน่ะ

chikuva
28th October 2012, 07:27
เวลาจะสแกนต้องคลิกขวาแล้วเลือก crean ครับ

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1404861