PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปิดเซิฟ minecraft 1.7.3 มาเล่นกันครับ ^^

DarKSidEHerO
20th August 2011, 10:52
Hamachi Server :MC DarKSidEHerO หรือ MC DarKSidEHerO2 (เลือกห้องไหนห้องหนึ่งนะครับ บางทีคนมันเต็ม)
Pass :1234

เซิฟเล็กๆ คนน้อย (ผู้เล่นสูงสุด 10 คน อย่าเข้าหลายไอดีนะ ^^)
มาเล่นกันหน่อยนะครับ :)

เข้าไม่ได้ยังไงติดต่อ Admin ใน Hamachi ชื่อ Rambo.KuKu (แอดมินหลัก), ZerglinK และ Forbidden นะครับ :D

เข้าเกมส์ไปต้องตั้งไอดี มีวิธีดังนี้ครับ
เข้าครั้งแรกให้พิมพ์ว่า /register พาสเวิร์ดที่ต้องการ
พอ register แล้วเวลาเข้าเกมทีหลังให้พิมพ์ว่า /login พาสเวิร์ดที่register :)

จุดเกิดจะมีร้านขายและแจกของนะครับ

DarKSidEHerO
3rd September 2011, 20:39
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ ^^