PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ gundam musou 3

dsa
28th October 2012, 12:47
ตัวละครอัสรันนี่ปลดล็อกยังไงครับ

phisitphong2
28th October 2012, 16:26
ต้องเล่น Friendship Missions ครับแล้วมันจะอัพเลเวลความสัมพันธ์ ถ้าถึง 3 จะได้หุ่นมาครับ ถ้าไม่เจอ Friendship Missions ให้เช็คกล่องข้อความดูครับ อันไหนยังไม่อ่านก็อ่านซะ แต่ถ้าถามว่าเล่น Missions ไหนใน Friendship Missions ถึงจะได้อัสรันนี่ผมไม่รู้นะครับ ลองเคลียๆดู :cool:

porza529440
29th October 2012, 19:55
เอ่อแล้ว Missions ที่มันขึ้นดำๆ เทาๆ ทำไงให้เล่นได้อ่ะผมเล่นจน หมดแล้วเหลือแต่พวกสีดำๆเทาๆอะครับทำไงถึงจะปลดล็อคอะครับ

phisitphong2
30th October 2012, 23:38
เอ่อแล้ว Missions ที่มันขึ้นดำๆ เทาๆ ทำไงให้เล่นได้อ่ะผมเล่นจน หมดแล้วเหลือแต่พวกสีดำๆเทาๆอะครับทำไงถึงจะปลดล็อคอะครับ
มันไม่ให้ใช้ตัวที่เลือกอยู่ครับ อ่านดูรายละเอียดภารกิจดูมันจะบอกว่าตัวที่ห้ามใช้มีตัวไหนอ่ะครับ