PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามถึงคนที่ได้ดู walkthought หรือเล่น ac3 มาเเล้วครับ spoiler alert นะ

gspretun
28th October 2012, 17:16
คือผมไปดู walkthought มา ผมสงสัยหลายอย่างเลย

ทำไม chares lee ถึงมาตามฆ่าเรา เเล้วเป็นตัวโกงอีก
พ่อเราอยู่กับ chares lee ใช่ปะ เเสดงว่าพ่อเราก็เลวด้วยใช่ไหม หรือว่าพ่อเราตายไปเเล้ว
ไอคนเเก่ๆที่เอาชุดให้ ตัวเรานั้น เป็นใครอะ
sequence ที่ 5 desmond ไปที่ไหน
ตอนเเรกทำไม desmond สลบ

คนที่ดูมาเเล้วมาเล่าเนื้อเรื่องคร่าวๆหน่อยดิครับ
ปล. เตือนเเล้วนะ ว่าสปอย

Lagger
28th October 2012, 17:23
อีก 2 วัน คอนโซลออก T-T

gspretun
28th October 2012, 17:26
อีก 2 วัน คอนโซลออก T-T
เเหม คนที่มี xbox เขาได้เล่นกันตั้งเเต่วันศุกร์เเว้ว
ปล.ตอบหน่อยดิ

gspretun
28th October 2012, 19:01
ดันละดันด๋อ ตี1ตี2ผุดไปผุดมา วันหนึ่งซัมเดย์ ..เอ๋ยไม่ใช่ละ 555+
ดันดิครับ 555+

SSgt.Winter075
28th October 2012, 19:04
พ่อของConnorเป็นTemplarเช่นเดียวกันChares lee(รู้แค่นี้แหละยังดูไม่มากที)

gspretun
28th October 2012, 19:12
พ่อของConnorเป็นTemplarเช่นเดียวกันChares lee(รู้แค่นี้แหละยังดูไม่มากที)
อ่าว สรุปตอนเเรกที่เราเล่น เราเล่นเป็นเทมพลาร์หรอ
เเล้วไอตัวเเรกที่พ่อคอนเนอร์ไปฆ่านั่นใครอะ

gspretun
28th October 2012, 21:55
ดัน รอผุ้รู้ ไม่ได้ปั้มนะ คือ อยากรู้อะ มันต้องมีสักคน 1 2 ซั่ม เอ้า

jackylucky
28th October 2012, 22:03
คือผมไปดู walkthought มา ผมสงสัยหลายอย่างเลย

ทำไม chares lee ถึงมาตามฆ่าเรา เเล้วเป็นตัวโกงอีก
พ่อเราอยู่กับ chares lee ใช่ปะ เเสดงว่าพ่อเราก็เลวด้วยใช่ไหม หรือว่าพ่อเราตายไปเเล้ว
ไอคนเเก่ๆที่เอาชุดให้ ตัวเรานั้น เป็นใครอะ
sequence ที่ 5 desmond ไปที่ไหน

คนที่ดูมาเเล้วมาเล่าเนื้อเรื่องคร่าวๆหน่อยดิครับ
ปล. เตือนเเล้วนะ ว่าสปอย

- ไม่รู้สิครับ เกมส์ยังไม่ออกจริงเลย รอหน่อยสิครับ ใครๆก็อยากรู้กันทั้งนั้น ต้องลองเล่นเองครับ คลิปก็ยังออกมาไม่จบเลย

- จากที่ดูรู้สึกเหมือนโดนหลอกเป็น Templars น่ะครับ (คิดเอาเองว่าเลยหรือเปล่า)

- นั่นสิครับ. . . คิดว่ามีคนแนะนำมา คอนเนอร์เลยมาหาคนๆนี้ ก็เหมือน Yusuf ใน ACR อ่ะครับ

- ใจเย็นๆครับ รอเล่นเองจะดีกว่าครับ

- เป็นอาการ Bleeding Effect ครับ ถ้านึกไม่ออกให้ลองเล่นภาค 2 (Assassin's Creed 2) ดูครับ จะมีอยู่ช่วงนึง เกิดจากการใช้ Animus มากไป

babymaster
28th October 2012, 22:08
บอกตรงๆในถานะสาวกAC
Connor กากมาก ไม่มีEagle Vision
Desmond ดูผอมๆเหมือนจะติดใจกับเครื่องย้อนอดีต จนไม่กินข้าวกินน้ำ
Desmond แก่มาก มาภาคนี้ไม่สง่าเลย หลังค่อม

ที่ผิดหวังสุดๆคือ ต้นไม้ ในเมื่อภาคนี้เน้นต้นไม้ แต่ทำต้นไม้ออกมาได้ไม่สวย

เรื่อท่าฆ่าก็OKมีหลายท่าแปลกใหม่

จริงหรอ ตอนนั้นยังพาAssassinไปปลดปล่อยพวกอินเดียนเลย

ปล.รอPCไม่ไหวแล้ว ซื้อPS3มาเล่นเลย

gspretun
28th October 2012, 22:32
Connor กากมาก ไม่มีEagle Vision
Desmond ดูผอมๆเหมือนจะติดใจกับเครื่องย้อนอดีต จนไม่กินข้าวกินน้ำ
Desmond แก่มาก มาภาคนี้ไม่สง่าเลย หลังค่อม

ที่ผิดหวังสุดๆคือ ต้นไม้ ในเมื่อภาคนี้เน้นต้นไม้ แต่ทำต้นไม้ออกมาได้ไม่สวย

เรื่อท่าฆ่าก็OKมีหลายท่าแปลกใหม่

จริงหรอ ตอนนั้นยังพาAssassinไปปลดปล่อยพวกอินเดียนเลย

ปล.รอPCไม่ไหวแล้ว ซื้อPS3มาเล่นเลย
ผมดูเเล้ว connor ก็มีเหมือนพ่อเขานะ
ส่วน chares lee เป็นเทมพลาร์จริงไหม ผมลองดูตั้งเเต่ต้นจนจบ สปอยหมดเลยครับ 555+
ไอพ่อเราอะเเหละ เลวสุด 555+ รับมันเป็นเทมพลาร์
ปล.พ่อเดสมอนด์โหดมาก 555+

jackylucky
29th October 2012, 09:22

Connor มี Eagle Vision ครับ - -'
เรื่องต้นไม้เห็นด้วยครับ บางต้นดูไม่เป็นธรรมชาติ แต่ใบไม้พวกนี้ไม่สวยเลย:cool:

ปล. สำหรับผม ผมว่าเนื้อเรื่องดีกว่าภาค 2 เสียอีก :cool:

gspretun
29th October 2012, 16:31
ดันรอผุ้รู้ ต่อไป 555