PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assasin Creed 3 มายังครับ

topperioz
29th October 2012, 23:48
Assasin Creed 3 มายังครับ และจะมาเมื่อไหร่
เห็นในเวบนอกมีให้โหลดแล้ว ไม่แน่ใจว่าเล่นได้ป่าว เลยไม่ได้โหลด

ทำไมในเวบนี้ไม่มีเลย เค้าห้ามแจกหรอครับ
หรือว่าจริงๆมันยังไม่ออกกันแน่

ขอบคุณครับ

por
30th October 2012, 01:27
ของ XBOX, PS3 มีเล่นแล้วครับผมเล่นแล้ว ท่าปีนมันแปลกๆ(ท่าปีนเก่าผมว่าดีกว่า) แต่ท่าวิ่งเดินฟันเหมือนจะดีกว่าเดิมนะครับ

ส่วนพวกบ้านเรือนก็เหมือนจะเปลี่ยนใหม่ จากแนวๆ พวกโรม ก็เปลี่ยนเป็นพวกบ้านแบบบ้านนอกอังกฤษ ละก็เรือเต็มไปหมดครับ

ส่วนอื่นๆเท่าที่เล่นไปราวๆ 2 ชม.กว่าๆ ก็ไม่ต่างกะภาคก่อนๆเท่าไหร่ครับ แต่ภาพแลดูดีกว่าเดิมครับ(หน้าแก่ขึ้นทุกตัวละคร)

PC น่าจะมี ราวๆกลางเดือนหน้ามั้งครับ รอกันต่อไป ละก็ที่สำคัญ ภาคนี้ คุณสามารถกดข้ามฉากได้แล้วครับของผมPS3 กด Oค้างครับ

ฉากไหนไม่อยากดุ ไม่ต้องรออีกต่อไป

ปล.ไว้ลองเล่นเองละกันครับ สปอยเยอะเด๋วไม่สนุก