PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีโปรแกรมซ่อน ip บ้างครับ

jaetalend
30th October 2012, 01:26
พอดีผมเล่นเกม เซิพเถื่อน แล้วจีเอมแม้ง เจาะมั่ววสั่วเลยครับ อยากมีไว้ใช้อะครับ

nescafe
30th October 2012, 07:25
ถ้าใช้ได้จริงผมก็อยากได้บ้างครับ เท่าที่ผมทดลองใช้สำหรับโปรแกรมทดลองใช้1วันหรือ14วัน จะเล่าให้ฟังว่าก่อนจะแตกโปรแกรมผมได้ทดลองเข้าเวปหลายๆที่ที่เขาจะระบุว่าเราIPภูมิประเทศใช้สังกัดอะไรเชื่อมต่อเน็ท และผมก็ได้จดรายละเอียดและได้เข้าไปหลายๆที่ตรงกันหมดครับ หลังจากนั้นก็ทดลองแตกโปรแกรมซ่อนIPดูและเลือกว่าตัวเองอยู่ประเทศอื่นๆหลังจากนั้นก็เข้าไปเช็คดูผลปรากฎว่าเวปทั้งหลายเหล่านั้นก็ระบุว่าผมอยู่ที่ใดข้อมูลเหมือนกันกับก่อนใช้โปรแกรมซ่อนIPเลยครับ ผมไม่ได้คัดค้านโปรแกรมนี้แต่คุณลองเอาโปรแกรมที่เขาให้ทดลองใช้ดูว่าเป็นอย่างไรก่อนครับ หรือลองเข้าไปเช็คที่ www.whatismyipaddress.com ขอบคุณครับ

nikorn
30th October 2012, 07:59
อืม ใครใช้ได้ผล ออกมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อย ผมใช้ก็เหมือนกัน ไม่เห็นจะซ่อนตรงไหนยังไง เหมือนกันเป๊ะทุกเว๊บไซด์