PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ FIFA 13 (ที่ต้องถามในนี้็เพราะผมโพสในที่โหลดเกมส์ไม่ได้คับ)

manuisall
30th October 2012, 01:32
ไม่เข้าใจว่าทำไมโพสในกระทู้ของท่านที่ผมโหลดเกมส์เค้าไม่ได้ ทั้งๆที่เคยโพสกระทู้ในหมวดอื่นๆที่ไม่ใช่ 3 หมวดหลักที่เป็นหน้าตาของเว็ป และสมัครมาเกินกว่า 10 วันแลเว:(

เข้าเรื่องเลยคับ มีปัญหาคือ เข้าเกมส์ได้ แต่พอจะกด play game เข้าสู่การแข่งขัน มันเด้งซะงั้น จากที่อ่านๆมา เค้าบอกให้ลง dx และ vc ผมก็ทำหมดแล้ว แต่ทำไมยังเด้งเหมือนเดิม ในโฟลเดอร์เกมส์มันก็ขึ้นไฟล์ chash drum มาด้วย ใครพอทราบวิธีแก้ไขบ้างคับ:(:(:(