PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Borderland 2 ใครเป็นแบบผมมั่งครับ

hanso123
1st November 2012, 18:41
คือผมประสบปัญหา borderland 2 ผมลงตัว Full Skidrow ใช้ crack Skidrow มันไม่รัน พอกดไปก็ไม่มีไรเกิดขึ้น แต่แล้วพอผมเปลี่ยนมาใช้ Crack 3DM ก็รันได้ปกติ
แต่ว่าพอมี DLC กับ Update มาใหม่ ผมโหลดมาลงและมันต้องใช้แคร็กของ Skidrow เท่านั้นในโฟลเดอร์ที่โหลดมา พอใช้ crack 3DM มันทำให้เกม Stop working
มีใครพอมีวิธีจะทำให้ผมใช้ตัว Crack Skidrow ได้บ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

episodes
5th November 2012, 00:25
ลง steam ได้เลยครัฟ ใช้ crack Skidrow