PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เนื่องจาก Tom Clancy's splinter cell conviction ....

nanohero
1st November 2012, 20:21
เนื่องจากผมได้ลงเกม Tom Clancy's splinter cell conviction มา ลงปกติ Crack ปกติ พอกดเข้าปุ๊บ

มันมีหน้าต่างเด้งขึ้นมาและมีข้อความประมาณว่า Geforce GTX 550 Ti not supported อึ้งเลยครับ งงด้วย เกมมันไม่ซัพพอตการ์ดจอตัวนี้หรอ ?

แต่พอผมกดช่างมัน แล้วเกมมันก็เข้าปกติ เข้าไปหน้า Index ของเกมได้ปกตินะ (แต่ยังไม่ได้ลองเล่น ยังไม่ชัวร์ กลัวเล่นไปแล้วค้าง)

:ask เกมมันไม่ซัพพอตการ์ดจอ Geforce GTX 550 Ti หรือครับ แล้วเพราะอะไร งง ?

:ask ถ้าเกมไม่ซัพพอต แล้วเล่นได้ปะ 555+

PorFG141
1st November 2012, 20:22
ลองอัพเดรตไดรเวอร์ดูครับ

double6
1st November 2012, 20:24
GTX460SE ของผมมันก็เด้งครับว่าไม่ support เหมือนกัน แต่ผมไม่สนใจกดเล่นเเม่มเลย

เซ็งอย่างเดียวใช้จอยได้แต่ปุ่มไม่ตรง เห้ออออออ

Zatsune Miku
1st November 2012, 20:36
http://www.youtube.com/watch?v=5kAhfGKpqU8
นี่ครับ เพื่อนผมลองเเล้ว เล่นได้

nanohero
1st November 2012, 20:43
ลองอัพเดรตไดรเวอร์ดูครับ

ล่าสุดอยู่แล้วครับ ขอบคุณจ้าา

GTX460SE ของผมมันก็เด้งครับว่าไม่ support เหมือนกัน แต่ผมไม่สนใจกดเล่นเเม่มเลย

เซ็งอย่างเดียวใช้จอยได้แต่ปุ่มไม่ตรง เห้ออออออ

อ่อ มันเล่นได้ซินะครับ

นี่ครับ เพื่อนผมลองเเล้ว เล่นได้

อันนี้ ผมก็กดไปแล้วเหมือนในคลิปนี่แหละครับ มันก็เข้าเกมได้ปกติ แต่ผมยังไม่กล้าเล่น กลัวจะมีปัญหา แสดงว่ากดไปแล้วเล่นก็ไม่มีปัญหาซินะ

ขอบคุณครับ สำหรับทุกๆคอมเม้น :o:o