PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สาระแน โอเซกไก <<<< Spoil

idoggtribe
1st November 2012, 21:18
ข้อเสีย : แย่ ขาดอารมณ์ต่อเนื่อง มุขแป๊ก รายละเอียดน้อยมาก หนังทุกเรื่องที่ผ่านมาไม่ได้แย่ขนาดเรื่องนี้เลย
ข้อดี : ผมยอมรับเลยว่าผมฮาจนน้ำตาไหล ตอน ตั๊ก บริบูรณ์ ฮาจนท้องแข็งแบบต่อเนื่องนานเกือบ 5 นาที ที่เหลือก็ไม่มีไรเลย

4/10

รอดู ,, 007 Sky Fall , อยากดูเปนอย่างมาก คาดหวังไว้เยอะ พระเอกคนนี้ดิบดีชอบ ลองจาก ปู่ pierce brosnan

ทั้งหมดคือความคิดของผมนะ แล้วคุรอ่ะคิดยังไงครับ ????

_peerapat_
1st November 2012, 21:36
คิดเหมือนผมเลย หนังไม่สนุกจริงๆ เเถมคนดูน้อยมาก= = เข้าไปนั่งดูเเล้วรู้สึกว่าเสียดายเงิน

เเต่ตอนเเกล้ง ตั๊ก บริบูรณ์ นี่ฮาจริง5555