PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามครับ เวลาผมใช้โปรแกรม SAN พอดีเป็นดีเจอยู่อ่ะครับ

jobza53
2nd November 2012, 12:58
ปัญาหาก็คือ เวลาพูดออกไปแล้ว เสียงจะมีดีเลย์ อยู่ประมาณ 5 วิเลยครับ ซึ่งผมได้ทดสอบกับการเล่นเกมส์หรือกับเครื่องอื่นๆๆแล้ว ก็ยังดีเลย์ครับ ขนาดซื้อไมค์มาใหม่แล้ว ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ซึ่งผมคิดไว้ว่าอาจจะเป็นที่ตัวโปรแกรมรึเปล่า แต่ถ้าเป็นที่อืนเตอร์เน็ต ผมคิดว่าไม่ใช่ครับผมเพราะผมลองทดสอบกับบ้านเพื่อนแล้วด้วยครับ ทุกๆๆท่านพอมีแนวทางหรือวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ :confused:

mang123
2nd November 2012, 13:04
ผมก็เคยเป็นนะครับที่ประสบมากับตัว
ของผมนั้นดีเลย์ประมาณ 5 วิเหมือนกันนะครับ
ส่วนสาเหตุที่ดีเลย์นั้นคือเราส่งข้อมูลให้กับเซอร์เวอร์เป็นครั้งคราวครับไมาใช่ส่งตลอด
ทำให้เกิดดีเลย์เกิดขึ้นและที่สำคัญครับการเป็นดีเจออนไลน์นั้นไม่สามารถลดดีเลย์เหลือ 0 ครับ
ต้องมีกันบ้างครับ ส่วนวิธีแก้นั้นผมไปถามพี่ใหญ่ที่เขาทำพี่เขาก็มีดีเลย์เหมือนกันครับ

jobza53
2nd November 2012, 17:23
อ้อ อ่าาครับผม ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ