PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จริงหรือไม่ครับ ที่ PB เขาจะย้ายค่าย อะครับ ( NO ดราม่า )

Ruffian
2nd November 2012, 18:32
เห็นเพื่อนมาบอกผม ผมก็ไม่รู็เหมือนกันนะ

ถ้าสมมุติว่า ถ้าเขาย้ายจริงๆ มันก็ต้องเริ่มต้นใหม่เลยนะสิคับ

มีใครรู้อะไรบ้างมาช่วยบอกหน่อยเด้อ เสียดาย ยศ อ่ะ:sweat

อย่าดราม่านะ อยากรู้จริงๆ:clap

manU__gig
2nd November 2012, 19:15
ไม่สน ใจแล้วครับ ผมเลิกเล่นไปตั้งแต่โปรระบาดช่วงแรกๆแล้ว

gspretun
2nd November 2012, 19:22
มีปัญญาเติมเล่นเกมส์นี้ ไปซื้อ cod bo2 multiplayer มาเล่นดีกว่า ไม่ต้องมาเติมเเคชทีเป็นพัน 555+

saimtogo
2nd November 2012, 19:26
ถ้ามันย้าย ก็ย้ายทั้งบริษัทละ:pardon

chaihuad
2nd November 2012, 19:28
ผมไม่สนผมไม่แคร์ ผมเลิกละ

tonthebg
2nd November 2012, 21:39
ผม ก็เลิกได้ เสียตังค์ไป เกือบ 6000-7000 ภายในเวลา 4 ปี

ระบายหน่อยนะ เกมหนะ สนุกผมชอบเลยบอกตามตรรงแต่ ติดให้พวกเดนสังคม ใช้โปรแกรม หาพระแสงเลเซอร์หอกง้าวโคตรเง่ามัน ก็ไม่รู้เลยน่า รำคานบอกเลย ท่าไม่มีนะ โหดๆ นะหายากไปไหนก็ เด๊กโปรเต็มไปหมด โปร vs โปร ยังมี โปร แพ้ ไม่โปรก็มี ส่วน เจ้าของค่ายก่อน บริษัท NC true วันๆ ไม่ค่อยจะทำอะไร ปรับปรุงไปปรับปรุงมาก็เท่านั้น โปรก็เหมือนเดิม โปรใหม่เก่า มีหมด คนเค้าก็ หนีหมด ใคร อยู่ได้ต้องอดทนจริง เล่นไปก็ไม่สนุกเลย ไปห้องไหน มันเหลือทนจริงๆ

kittinzaa
2nd November 2012, 22:05
เล่น BF COD CS:GO ดีกว่าครับ เกมออนไลน์พวกนั้นผมเลิกมานานละ ภาพ ระบบห่วย เสียตังก็เยอะ --*

Lagger
2nd November 2012, 22:17
ครับ ถ้าย้ายก็น่าจะต้องเล่นใหม่แต่แรก

FeriniEl
2nd November 2012, 22:20
ย้ายจาก True ไป Playinter ครับ ^^

mozillaby
2nd November 2012, 22:23
เลิกเล่นไปนานแล้วเบื่อโปร เสียดายยศดาว:dash

BestG036
2nd November 2012, 23:24
เกมดีๆพังเพราะคนโง่ๆทำตัวไร้สติไม่กี่คนได้จริงๆ (นอกเรื่อง :p)

Ruffian
2nd November 2012, 23:47
เสียดายยศจังเลย อ่า

phop_za
3rd November 2012, 00:36
เสียดายยศ ปืนซื้อจากกงานอีก ตังที่เติมไปอีก โอย

O'z NEWBIE IN THE H.H.
3rd November 2012, 00:52
ย้ายจาก True ไป Playinter ครับ ^^

ย้ายจาก Playinter ไป Garena ไม่ใช่หรอครับ -,-

BoatHaHa
3rd November 2012, 00:55
เลิกเล่นมา 4 ปีแล้ว...

Msguzs
3rd November 2012, 07:28
เขาแค่เข้ามาถามว่า ย้าย จริงไหม ย้ายไปไหน ดูแต่ละเม้น -*-

ไปละเยิบหมอนข้างดีกว่า

thanawat1
3rd November 2012, 07:44
เห็นเพื่อนมาบอกผม ผมก็ไม่รู็เหมือนกันนะ

ถ้าสมมุติว่า ถ้าเขาย้ายจริงๆ มันก็ต้องเริ่มต้นใหม่เลยนะสิคับ

มีใครรู้อะไรบ้างมาช่วยบอกหน่อยเด้อ เสียดาย ยศ อ่ะ:sweat

อย่าดราม่านะ อยากรู้จริงๆ:clap

ย้ายจริงคับ เพราะเคยอ่านเจอในเว็ปนี้แหละ

thunyaboon
4th November 2012, 18:06
เอาจิงๆนะ ตามที่ผมรู้ ผมเลิกเล่นมานานมากแล้ว

ยอมรับว่าผมไม่เคยเติม เพราะผมไม่เคยคิดจะเติมเกมออนไลน์เกมไหนเลย นอกจาก ROสมัยที่ยังเก็บเงิน

พวกโปรทั้งหลายแหล่ คุณอย่าสงสัยเลย ว่ามันออกมาได้ยังไง ส่วนใหญ่ ย้ำ ส่วนใหญ่ มันก็มาจากคนในน่ะแหละครับ แหมงานเสริมอะเนาะ

ผมแนะนำว่า ถ้าเอาเงินมาเติมเกมออนไลน์ เอาเงินไปซื้อเกมออฟไลน์ของแท้ มาเล่นยังจะคุ้มกว่าอีกครับ ^ ^

Ruffian
4th November 2012, 21:41
เอาจิงๆนะ ตามที่ผมรู้ ผมเลิกเล่นมานานมากแล้ว

ยอมรับว่าผมไม่เคยเติม เพราะผมไม่เคยคิดจะเติมเกมออนไลน์เกมไหนเลย นอกจาก ROสมัยที่ยังเก็บเงิน

พวกโปรทั้งหลายแหล่ คุณอย่าสงสัยเลย ว่ามันออกมาได้ยังไง ส่วนใหญ่ ย้ำ ส่วนใหญ่ มันก็มาจากคนในน่ะแหละครับ แหมงานเสริมอะเนาะ

ผมแนะนำว่า ถ้าเอาเงินมาเติมเกมออนไลน์ เอาเงินไปซื้อเกมออฟไลน์ของแท้ มาเล่นยังจะคุ้มกว่าอีกครับ ^ ^

ก็อยากจะซื้อแท้เล่นอยู่หลอกนะ แต่ทำไงได้สเปคผมมันไม่ได้สูงอะไรมาก

kanoktuch2
4th November 2012, 22:00
ก็อยากจะซื้อแท้เล่นอยู่หลอกนะ แต่ทำไงได้สเปคผมมันไม่ได้สูงอะไรมาก

ออมเงินซื้อคอมก่อนแล้วค่อยเกมซื้อแท้สิครับ :)