PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปํญหาใหญ่ครับ Battle Field 3 เล่นเต็มจอละมีปัญหา

SalaseNs
3rd November 2012, 01:15
เล่นเต็มจอ

1.ในหน้าเมนู ไม่สามารถคลิกได้
2.ในหน้าเกมเมาส์ขยับมั่วไปหมดเลย
3.กอบเหมือนจะเลยๆออกจอไป

เล่นวินโดว์หมด ไม่มีปัญหาด้วยประการทั้งปวง
แต่ยังไงคนมันก็ต้องอยากเล่นเต็มจออยู่แล้วใช่มั้ยครับ

หาวิธีแก้ให้หน่อยนะครับ คืออาจจะมีคนเป็นแบบผมอะไรแบบนี้มีมั่งรึเปล่า?

ยังไงก็ ขอบคุณครับ

่jamornz
3rd November 2012, 03:20
ตอนเข้าเกมลองกด Shift+Enter หรือ Alt+Enter ดูครับ เดี๋ยวมันจะเต็มจอให้ ลองๆปรับดูครับ
ผมก็ไม่เคยเจอเหมือนกันปัญหานี้ ไม่แน่ใจว่าจะได้หรือเปล่านะครับ