PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ghost Recon Online ยังมีคนเล่นมั๊ยครับผม

kabukiput
3rd November 2012, 12:13
อยากรู้ครับว่าGhost Recon Online ย้ำนะครับว่าภาคOnlineไม่ใช่Future Soldier ยังมีคนเล่นอยู่มั๊ย ถ้ามีประกาศตัวหน่อยครับผม

ผมเล่นอยู่เซิร์ฟUKครับผม ชื่อตัวละครTHAntonPetrov หาคนที่ยังเล่นอยู่นะครับผม เข้ามาพูดคุยกันนิดนึงครับผม

Msguzs
3rd November 2012, 12:45
ผมก็เล่นนะ

แต่เล่นเฉพาะ ตอน ตี 5 (ก่อนไปโรงเรียน)

ชื่ออะไรไม่รู้จำไม่ได้แต่ มีคำว่า Guzs อยู่เนี้ยแหละ

DeadSCorE
3rd November 2012, 13:01
ผมๆ เล่นครับชื่อ DeadSCorE

kabukiput
3rd November 2012, 23:03
แล้วเล่นกันประมาณกี่โมงครับเผื่อจะได้ตื่นมาเล่นด้วย