PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนฝากผลงานหน่อยครับ ติ-ชมได้แล้วแต่เลย C:

muek9999
3rd November 2012, 17:08
http://www.youtube.com/watch?v=qaih5fl9vI0

ก็ มือใหม่ล่ะครับ อันนี้ผลงานจริงจังอันแรก เป็นยังไงก็ ติ-ชม ได้เลยนะครับ

และมีคำแนะนำอะไร ดีๆ ก็รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความคิดเห็น

muek9999
4th November 2012, 18:53
ดันหน่อยๆๆๆๆๆ ขอคำ แนะนำ หน่อยครับผม ^^

Ciaz
4th November 2012, 19:25
เรื่องการวางภาพนี่ทำได้ดีครับวางภาพได้เข้ากับเพลงดี เข้ากับจังกวะเพลงทำได้ดีเลยโดยรวมอะนะ แต่เท่าที่ผมดูผมก็มีข้อติ 1 ข้อครับ คือ ขนาดของภาพนั้นไม่เท่ากัน บางภาพใหญ่ บางภาพเล็กครับ
ซึ่งดูๆแล้วมันทำให้อารมณืเกิดการติดขัดได้ (ในความคิดเห็นส่วนตัวผมน่ะนะ) นอกนั้นดีครับผมชอบนะ

pokpong500
4th November 2012, 19:26
มันมากเลยครับ

ทำนานไหมอ่ะ:cool:

muek9999
4th November 2012, 19:31
มันมากเลยครับ

ทำนานไหมอ่ะ:cool:

เวลาทำ ถ้าตั้งใจจริงๆ วันเดียวก็เสร็จแล้วครับผม แต่ทั้งนี้ ก็ขึ้นอยุ่กับว่าจินตนาการมันรั่วไหลออกมามั้ยเท่านั้นเองครับ(ต้องทำตอนมีอารมณ์ ><)

เรื่องการวางภาพนี่ทำได้ดีครับวางภาพได้เข้ากับเพลงดี เข้ากับจังกวะเพลงทำได้ดีเลยโดยรวมอะนะ แต่เท่าที่ผมดูผมก็มีข้อติ 1 ข้อครับ คือ ขนาดของภาพนั้นไม่เท่ากัน บางภาพใหญ่ บางภาพเล็กครับ
ซึ่งดูๆแล้วมันทำให้อารมณืเกิดการติดขัดได้ (ในความคิดเห็นส่วนตัวผมน่ะนะ) นอกนั้นดีครับผมชอบนะ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ เรื่องความคมชัดหรือขนาดของภาพ ในผลงานดังกล่าวผมลืมเรื่องนี้ไปสนิทเลย จะพยายามแก้ไขผลงานต่อไป และ ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำ ติ-ชม ด้วยครับ ^^