PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้า Backup วินโดว์ไว้แล้วลงวินโดว์ใหม่ไฟล์ที่ Backup ไว้จะยังนำมาใช้งานได้รึป่าว?

MoNZTER
3rd November 2012, 19:47
พอดีว่ากำลังจะลงวินโดว์ใหม่อ่ะครับแต่อยากแบ๊คอัพวินโดว์เก่าไว้เลยไม่แน่ใจว่าไฟล์ที่แบ๊คอัพไว้จะยังนำมาใช้ได้รึป่าว(ถ้าเราลงวินโดว์ใหม่ไปแล้ว)

dontspam2meplz
3rd November 2012, 22:53
ผมขอตอบนะครับ ไม่เก่งคอม.หรอกแค่พอใช้เป็น

แบ็กอัพ แบบไหน ถ้าแบบ ซีสเต็มรีสโตร์ ไม่ได้ครับ ถ้าใช้พวกโกสต์ เก็บไว้ไดร์ฟอื่น เก็บไว้ได้ครับ

แนะนำศึกษาเรื่อง โปรแกรม โกสต์ แล้วจะรู้ว่า วินโดว์พัง เรื่องเล็ก

http://www.google.co.th/search?client=opera&rls=en&q=norton+ghost&sourceid=opera&ie=utf-8&oe=utf-8&channel=suggest

nanohero
3rd November 2012, 23:34
ผมใช้วิธี backup windows ไว้ในไดร์ D แล้วสร้างแผ่น boot เอานะ

ปล.ผิดหมวดนะครับ คำถามแบบนี้ควรไปตั้งใน IT Problem

dontspam2meplz
4th November 2012, 00:27
ผมใช้วิธี backup windows ไว้ในไดร์ D แล้วสร้างแผ่น boot เอานะ

ปล.ผิดหมวดนะครับ คำถามแบบนี้ควรไปตั้งใน IT Problem

ขอโทษครับ ผมก็ลืมไป วันหลังที่นี่จะไม่ตอบปัญหาแล้วครับ ขอบคุณที่เตือนครับ