PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : "เจาะหู" สามารถสอบนายสิบตำรวจได้ไหมครับ ขอคำปรึกษาหน่อย

redfoottttt
3rd November 2012, 21:32
พอดีวันนี้เพิ่งไปเจาะมา 1 รู รูเล็กๆอ่ะคับ อนาคตคิดว่าอยากเป็นตำรวจคับ แล้วก็คิดว่าสอบผ่านแน่นอน

แต่ตอนนี้มันอยากเท่ไว้ก่อน เลยตั้งคำถามนี้ขึ้นมา ขอความกรุณาด้วยคับ

ballba
3rd November 2012, 21:33
ผมก็เจาะมานานแล้วนะ ก็จะสอบตำรวจเหมือนกัน 555

ไม่เป็นไรหรอกครับ รูเล็กๆ มันตันได้

นี่พอผมเข้าตำรวจได้ ผมว่าจะไปสัก และก็ระเบิดสัก 15 มิล

พอได้เป็น สก๊อต ไว้ผมยาวได้ ผมจะไว้ยาว จนตูดเลย 55

ตำรวจหรืออะไรวะเนี่ย :sweat

เข้าสอบได้...แต่เวลาติดเขาไม่รับ ข้าราชการ หรือบริษัทเกือบทุกที่ไม่รับ ที่เจาะหู สัก

อ่าใช่ครับ คือสอบได้ แต่เวลาตรวจร่างกาย เขาก็จะเช็คสภาพบุคลิก

ถ้าคนที่เจาะก็แล้วแต่การพิจารณา ต้องให้ตัน แล้วดูเรียบเนียน แบบไม่เห็นรอยจริงๆ

ไม่งั้นมันจะไม่เหมาะสมครับ น่าเกลียดไป

ปล. ไม่เจาะจะ สบายใจกว่าครับ :)

มีคำถามอะไร ถามในนี้ได้ http://www.facebook.com/theroadtosoldierpoliceth

rokill123z
3rd November 2012, 21:37
ไม่ได้นะครับ ถึงสอบติดก็ไม่ผ่านด้านคุณลักษณะอยู่ดี ตอนแรกผมก็จะไปสอบนะแต่ร่างกายไม่ไหว 5555 สูงแค่ 165 เอง

reconnang
3rd November 2012, 21:38
เข้าสอบได้...แต่เวลาติดเขาไม่รับ ข้าราชการ หรือบริษัทเกือบทุกที่ไม่รับ ที่เจาะหู สัก

wizwiz200
3rd November 2012, 21:43
ถ้ารักงานด้านนี้จริงๆ อย่าเจาะเลยครับ เพื่อสุขภาพของลูกหลาน

nakiann123
3rd November 2012, 21:49
ถ้ารักงานด้านนี้จริงๆ อย่าเจาะเลยครับ เพื่อสุขภาพของลูกหลาน

คือผมเข้าใจนะครับว่าจะเล่นมุก

แต่การเจาะหูมันเกี่ยวอะไรกับสุขภาพของลูกหลานครับ :sweat

HANG-ON
3rd November 2012, 21:56
คือผมเข้าใจนะครับว่าจะเล่นมุก

แต่การเจาะหูมันเกี่ยวอะไรกับสุขภาพของลูกหลานครับ :sweat

เจาะหู ผวน = Ju เหาะ ไงครับ :o
---------------------------

ข้าราชการต้องเนี้ยบครับ เจาะอวัยวะไม่ได้ซักอย่าง ห้ามสักด้วย พี่ห่างๆของผมก็สอบตำรวจ ก่อนหน้าเจาะหู เจาะปาก เอาตัวเจาะออกแล้วเหลือแต่รูเขาก็ไม่ให้เข้าสอบ

ต้องกลับไปรักษาตัวให้รูหายแล้วค่อยมาสอบครับ ;)

chaikaning
3rd November 2012, 22:58
สอบติด เรียนจบ บรรจุได้ก่อนค่อยเจาะจะดีกว่าครับ

redfoottttt
3rd November 2012, 23:01
กำเลย แล้วผมต้องทำไงมันถึงจะตันครับ แบบเนียนๆเลยอ่ะคับ?? รบกวนหน่อยนะครับ

อีกอย่างมันจะโดนน้ำได้ไหมคับ กลัวอักเสบอะครับ

diawnaja
4th November 2012, 01:49
โดนน้ำได้ครับ ถ้าอยากเป็นตำรวจ ก็ปล่อยตันซะตอนนี้เลยครับ โดยการไม่ใส่จิวหรือก้าน 2 วันก็เนียนละ

redfoottttt
4th November 2012, 01:54
โดนน้ำได้ครับ ถ้าอยากเป็นตำรวจ ก็ปล่อยตันซะตอนนี้เลยครับ โดยการไม่ใส่จิวหรือก้าน 2 วันก็เนียนละ

แต้งครับๆๆๆๆๆ