PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น L4D2 Online ยังไงผ่านอะไรก็ได้ แผ่นปลอม

Lolipor
4th November 2012, 16:06
ตามหัวข้อครับ

Dragonbul
4th November 2012, 17:52
http://www.sen.in.th/download/left-4-dead-2/ patch อัพล่าสุดเลย แล้วเข้าผ่าน Garena เล่นได้ละครับ

Dragonbul
4th November 2012, 17:53
http://www.sen.in.th/download/left-4-dead-2/ patch อัพล่าสุดเลย แล้วเข้าผ่าน Garena เล่นได้ละครับ

ปล. ไม่ต้องตกใจครับไม patch เยอะ
ผมโหลดตัวเกมใน steam 13 gb กว่าครับ ตัวเกม 8 gb กว่าเอง

Wimpy Kid
4th November 2012, 19:50
Garena ไม่ได้ลบเกมส์ Left 4 Dead 1 และ 2 ออกแล้วหรอครับ

Dragonbul
5th November 2012, 19:15
ก็ใช่ช่องทางแลนอืนเอาก็ได้นะ แต่ต้องนัดเพื่อน :o

bird11266
5th November 2012, 19:17
ผมเหลือ Give ในสตึมอยู่อันนึ่งอะ ไปกดซื้อแบบ 4 คน

Elotickz
5th November 2012, 19:20
300 เป็นเพื่อนกัน ก้ขอดีๆก็ได้หรอก

300นี่มันหาไม่ได้ยากไรเลยสำหรับเด็กโตเนี่ย

CHIllI-][B][-
5th November 2012, 19:21
ผมเหลือ Give ในสตึมอยู่อันนึ่งอะ ไปกดซื้อแบบ 4 คน

ใจดีส่งมาให้ผมก็ได้นะครับ

Dragonbul
5th November 2012, 19:23
300 เป็นเพื่อนกัน ก้ขอดีๆก็ได้หรอก

300นี่มันหาไม่ได้ยากไรเลยสำหรับเด็กโตเนี่ย
เออ เรื่องไรหรอครับ ? =w=

newvisions
5th November 2012, 19:24
เคยเล่น ครับ 16 คน เซิฟดอกมะลิ สมัยก่อน แจกปืนแจก กระเป๋ายา บลาๆ ๆ แล้วก็ แทงค์ ตัวสีแดง โหดกว่าปกติ

Spermz
5th November 2012, 19:37
http://store.steampowered.com/app/550

ไม่เห็นจะยากเลย แค่ราคา 100กว่าบาท เก็บตังซื้อแปปเดียว เติมทรูก็เพิ่มเป็น 200 กว่าๆเกือบ 3 ร้อย เกมก็ถูกลงมาก เลิกเล่นของปลอมเถอะ

Nonthapon
5th November 2012, 20:44
http://store.steampowered.com/app/550

ไม่เห็นจะยากเลย แค่ราคา 100กว่าบาท เก็บตังซื้อแปปเดียว เติมทรูก็เพิ่มเป็น 200 กว่าๆเกือบ 3 ร้อย เกมก็ถูกลงมาก เลิกเล่นของปลอมเถอะต้องเข้าใจนะครับฐานะแต่ละบ้านไม่เหมือนกัน :o มีก็ซื้อ ไม่มีก็เถื่อนเหมือนผมแหละ :o

Winters
5th November 2012, 22:44
ไม่เห็นจะยากเลย แค่ราคา 100กว่าบาท เก็บตังซื้อแปปเดียว เติมทรูก็เพิ่มเป็น 200 กว่าๆเกือบ 3 ร้อย เกมก็ถูกลงมาก เลิกเล่นของปลอมเถอะ

พูดผิดแล้วครับ พูดว่า "ถ้าคุณเล่นแล้วชอบ ก็ช่วยอุดหนุนของแท้ด้วยครับ" ดีกว่าพูดว่าเลิกของปลอมเถอะใช้กับที่นี่ไม่ได้หรอก เพราะฐานะการเงินและการมองค่าเงินแต่ละคนไม่เหมือนกัน
มันลดถูกแล้วก็ใช่ แต่ก็อยู่ที่การพิจารณาของแต่ละคนเองด้วยครับ เว็บนี้ก็มีแจกเกมฟรีๆเยอะแยะเขาก็เปิดโอกาสให้คนที่เขาอยากลองเล่น
ที่นี่เป็นสังคมเป็นที่แหล่งรวมของคนชอบเล่นเกมครับ เรื่องนี้เถียงกันโลกแตกครับ ไม่มีจบหรอก ผมก็เป็นคนนึงที่ลองเล่นดูก่อนถ้าถูกใจผมก็จะซื้อเก็บเป็นคอลเลคชั่น ^^

Spermz
5th November 2012, 22:57
พูดผิดแล้วครับ พูดว่า "ถ้าคุณเล่นแล้วชอบ ก็ช่วยอุดหนุนของแท้ด้วยครับ" ดีกว่าพูดว่าเลิกของปลอมเถอะใช้กับที่นี่ไม่ได้หรอก เพราะฐานะการเงินและการมองค่าเงินแต่ละคนไม่เหมือนกัน
มันลดถูกแล้วก็ใช่ แต่ก็อยู่ที่การพิจารณาของแต่ละคนเองด้วยครับ เว็บนี้ก็มีแจกเกมฟรีๆเยอะแยะเขาก็เปิดโอกาสให้คนที่เขาอยากลองเล่น
ที่นี่เป็นสังคมเป็นที่แหล่งรวมของคนชอบเล่นเกมครับ เรื่องนี้เถียงกันโลกแตกครับ ไม่มีจบหรอก ผมก็เป็นคนนึงที่ลองเล่นดูก่อนถ้าถูกใจผมก็จะซื้อเก็บเป็นคอลเลคชั่น ^^

ส่วนตัวผมก็ช่วยเท่าที่ช่วยได้ครับ

เลิกได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ผมเข้าใจดีครับ

แต่ก็อยากให้สนับสนุนแท้กัน ถึงที่พิมพ์ไปจะทำได้ไม่ได้ ก็ไม่ว่ากันครับอย่างน้อยซื้อแผ่นแท้สักครั้งก็ยังดี ^^

skyhot004
5th November 2012, 23:06

คนก็ชอบใช้ข้ออ้างนี้กันแหละ

แล้วคนสร้างเกมเข้าจะสร้างDemoมาแจกฟรีทำหาปะแสดาบเลเซอร์

ปล.ผมก็ขายของในเกมแล้วได้left 4 dead 2มาฟรีๆนะไม่ได้เสียตัง 5555+ (ตูก็ยังไม่อุดหนุนมันอยู่ดี)

อ้าวลืมตอบคำถามจขกท.

ใช้Tunngle,Garena,Hamachiได้หมด

จบแค่เข้าห้องเดียวกันก็ได้แล้ว:yes

zanuk9876
6th November 2012, 19:04
ผมนั่งฮาลายเซ็นถ่านนานแล้วนะเนี่ยฮามาก 55 :o