PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องโหลดเกมส์บน Steam ครับ

' ΛPHЯOĐ!TΣ ™
5th November 2012, 07:57
เราสามารถโหลดเกมส์มาลงไว้ก่อนได้ไหมครับ ? โดยที่ยังไม่ได้ซื้อผ่าน Steam :confused:

aspirineth
5th November 2012, 07:58
เราสามารถโหลดเกมส์มาลงไว้ก่อนได้ไหมครับ ? โดยที่ยังไม่ได้ซื้อผ่าน Steam :confused:

ไม่ได้ครับ...

' ΛPHЯOĐ!TΣ ™
5th November 2012, 08:13
พอดีอยากเล่น Counter เลยกดเข้าไปดู จากนั้นแล้วสลับไปหน้า Download มันมีปุ่มให้กด download ผมก็โหลดมาลงไว้ในเครื่อง แต่กดเล่นไม่ได้ ไม่มีอะไรขึ้นมา

ปล. Dota2 ก็เป็นเหมือนกันครับ ผมโหลดมาลงไว้ก่อน แล้วหา key มา active ทีหลัง ผมไม่มั่นใจว่ามันมีวิธี โหลดมาติดตั้งก่อนมั้ย ? ผมเผลอไปทำยังไงผมก็จำไม่ได้ :sweat