PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเชิญผู้รู้ช่วยหน่อยครับผมมีปัญหาในการเล่น MEDAL OF HONOR WARFIGHTER

DOOKMANZA
5th November 2012, 09:40
ผมมีปัญหาในการเล่น MEDAL OF HONOR WARFIGHTER ในโหมด MP นะครับ คื่อผมเข้าเล่นกับห้องอื่นแล้วพอโหลดด่านเสร็จมันหลุดเด่งออกมาหน้าlobbyเลยนะครับเป็นทุกห้องเลยครับใครมีวิธีแก้บอกผมหน่อยครับผมอย่ากเล่นมาก ๆ ครับ ของผมแผ่นแท่นะครับ แต่ยังเล่นโหมดMPไม่ได้เลยครับไม่รู้ว่าคนอืนเล่นได้หรือยังครับ ขอบคุณมากครับ

boomman
5th November 2012, 09:59
มันก็เป็นกัน เกือบหมดแหละ เกมส์ ของ EA มันบัคเยอะ ปัญหาแยะ

รอ แพทแก้เอา