PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครใช้จอ LG IPS235V เล่นเกมบ้างไหมครับ

2edx99
6th November 2012, 16:20
มีใครใช้จอ LG IPS235V เล่นเกมบ้างไหมครับ อยากทราบว่าเล่นเกมพวก FPS โหดๆบน PC

แล้วก็พวก Xbox / PS3 เป็นไงบ้าง

มี Ghost ให้เห็นบ้างไหม เวป LG UK บอก Response Time 14 / LG ไทยบอก 5 ดูแล้วงงครับถามท่านที่ใช้เลยดีกว่า

ขอบคุณครับ

ผมตั้งถูกที่รึปล่าวเนี่ย มันเกี่ยวกับเกมรึป่าวหว่า ผมจะเอามาเล่นเกมน่ะครับ :sweat

FreedomBlood
7th November 2012, 18:32
จอมันแค่แสดงผลครับ ส่วนเรื่อง Ghost นั้นมันออกมาหลอกหลอนเฉพาะทีวีแบบอนาล็อคไม่ใช้หรอครับ มอนิเตอร์นี้ไม่แน่ใจว่าจะออกมาหลอนไหมน่ะเพราะยังไม่เคยเจอเลย