PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนผมทำโครงงานครับ เข้าไปชมกันหน่อย

sepiaraphy37
20th August 2011, 23:07
http://porpeung.exteen.com/20110820/entry-7 หลายๆอันก็ดีนะครับ เม้นดีๆหล่ะ เนียนๆนะอย่าเฟค 5555

Metatron
21st August 2011, 14:12
เป็นโครงงานที่เรียบง่ายเพราะเอามาจากชีวิตประจำวันของแทบทุกคน แต่น้อยคนครับที่จะคิดเรื่องเล็กๆใกล้ๆเหล่านี้เอามาขยายให้ใหญ่ได้
แล้วก็ควรมีรูปเพื่อเพิ่มอรรถรสในการชมด้วยนะครับ แต่เรื่องความคิด+เรื่องพอเพียงนี่ผมว่่าโอเคเลยละครับ สร้างรูปแบบความพอเพียงของตัวเองให้ได้เพื่อนำไปใช้ได้จริงในชีวิตนี่ละครับConceptความพอเพียงสำหรับผม
ปล.แค่ความเห็นเล็กๆน้อยความเห็นนึงครับ :hehe

thizo
21st August 2011, 14:20
น่าสงสารนะ ของมีประโยชน์อย่างนี้คนกลับไม่สนใจ -*-

ใครบอกไม่มีคนสนใจ ก็ผมนี่แหล่ะครับ นี่สนใจ ^^

AodPDS711
21st August 2011, 14:36
น่าจะทำลง Wordpress ผมว่ามันจะดูดีกว่านี้นะ อีกอย่าง ทำไมบล็อกมันแปลกๆ + ตัวหนังสือเอียงๆ ภาพไม่มี มันไม่ดึงดูดคนเหมือนพี่ฟ้าบอกอ่ะครับ

kingcesar
21st August 2011, 19:41
น่าสงสารนะ ของมีประโยชน์อย่างนี้คนกลับไม่สนใจ -*-

ใครบอกไม่มีคนสนใจ ก็ผมนี่แหล่ะครับ นี่สนใจ ^^

ผมพูดโดยรวม -*-

ผมเชื่อว่าสมาชิก jkg กว่า 60% โดยประมาณ ไม่ได้คลิกเข้าไปอ่าน

เพราะ ส่วนใหญ่เป็นเด็ก และไม่มีแรงจูงใจ -*- ชักจูงให้เข้าไปอ่าน

ตามหลักแล้วนิสัยของเด็ก ถ้าเห็นตัวหนังสือเยอะๆแล้ว ก็คงเกิดอาการขี้เกียจขึ้นมา

ไม่ต้องไปว่าเด็กหรอก วัยรุ่น หรือผู้ใหญ่บางคนก็เป็น

คือ บางทีก็ไม่อยากไปอ่านไรมากอะ ถ้ามันไม่จรรโลงหัว เขาจะคิดว่าจะอ่านเฉพาะกับที่มันให้ประโยชน์กับตัวเองแล้วเห็นผลในชั่วระยะเวลาใกล้ๆน่ะ