PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหากับการเล่นเกมครับ samsung galaxy s2 ครับช่วยที..

blnitw123
20th August 2011, 23:14
บางเกมเล่นไม่ได้อะครับ บางเกมมันบอกว่า คุณได้จดทะเบียนเป็นของปลอมอะไรประมาณนี้
แล้วอีก ปัญหาคือ มันให้ ดาวโหลดอะไรก็ไม่รู้ เลนเซ่อเกม อะไรสักอย่าง แก้ไงดี เกมใหญ่ๆจะเป็น
เกมเล็กๆได้บางเกม (หรือว่าเกมมันไม่ ซับพอทกับเครื่อง ครับ) ผม งง บางเกมก็ของ S1 แต่เล่นได้ก็มีนะ

Feelz-
17th September 2011, 16:11
โหลดเกมแบบ ไฟล์ apk หรือเปล่าครับถ้าทำแบบนั้น app ที่ดังๆแพงๆมันจะมีลิขสิทธิอยู่ครับ มันจะให้้เรากดไปซื้อของแท้มาใช้ครับ
ป.ล.แนะนำapp ถูกลิขสิทธิ์นะครับ

zForlorNz
17th September 2011, 17:19
^
^
^
ถามนั้นแหละครับ หรือไม่ก้ลองโหลดทาง maket อ่ะ ถ้าโหลดดล้นได้ ก้อยู่ที่ APK ที่คุณโหลดล่ะ
ปล.สนับสนุน app เสียตังครับ (ถึงผมจะไม่เคยซื้อก้เถอะ ฮ่าๆๆ)