PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Kamen rider super climax heroes คลิป PV 2 มาแล้วจ้า

ridtha
7th November 2012, 12:16

มีป๋าด้วยเย้ เชิญชมเลยครับ

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=RjqkqIBvPjI

Gokusen
7th November 2012, 12:29
เพิ่มไรเดอร์ให่มๆๆๆมาเพียบเลย+ กับไรเดอรืเก่าๆแต่นำตัวใหม่ๆจากซีรี่ย์เพิ่มเข้าไปอีก ภาคนี้รออยุ่น่ะ PSP :o ท่าจะเป็นภาคที่ตัวละครเยอะกว่าภาคก่อนๆอีกมั่ง

M killswitch
7th November 2012, 14:54
ตัวในภาคริวคิคงหายไปเยอะ แต่ตัวอื่นอย่าตัดออกนะ ชอบกาเทค
น่าเล่นมากเลยง่า ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ เยี่ยมยวด:clap

best602pr
7th November 2012, 15:30
ผมชอบมากเลยภาคใหม่ ตัวละครก็เพิ่มขึ้นมาเยอะที่คลิปรีวิวตัวละครยังไม่หมดแค่นี้นะเห็นว่ามีเยอะกว่านี้อีก เช่น ไรเดอร์เรนเกลจากไรเดอร์เบลดก็มาด้วย ยอมรับเลยมายิ่งมาใหม่ยิ่งสุดยอดเข้าไปทุกปี ปีนี้เปลี่ยนมุมมองการเล่นใหม่ด้วยยิ่งอยากเล่นขึ้นไปอีก เหมือนเขาจะใส่ใจในตัวละครมากขึ้นด้วยอ่ะ สงสัยปีหน้าคงมีตัวไรเดอร์อื่นในภาคมูฟี่ออกมาให้เล่นกันแน่นอน อิๆๆๆ สุดดดดดดดดยอดดดดดดดดดดดดดดด:cool:

SWE_Sora
7th November 2012, 15:58
น่าเล่นมากๆๆเลยครับ

dewgtr
7th November 2012, 16:09
น่าเล่นมากๆ ตัวละครเพิ่มมาเยอะเลย จะรอเล่นนะ PSP ตอนนี้พร้อมแว้ว

MAMO_CHIIZ
7th November 2012, 16:52
รอโหลดไม่ไหวแล้่ว อยากเล่นนนนนน

cableneo
7th November 2012, 18:05
ไม่ได้เพิ่มแค่ตัวละคร แต่ภาคนี้เพิ่มระบบ action ให้ดูน่าเล่นขึ้นเป็นกอง

helos
7th November 2012, 20:01
ผมชอบมากเลยภาคใหม่ ตัวละครก็เพิ่มขึ้นมาเยอะที่คลิปรีวิวตัวละครยังไม่หมดแค่นี้นะเห็นว่ามีเยอะกว่านี้อีก เช่น ไรเดอร์เรนเกลจากไรเดอร์เบลดก็มาด้วย ยอมรับเลยมายิ่งมาใหม่ยิ่งสุดยอดเข้าไปทุกปี ปีนี้เปลี่ยนมุมมองการเล่นใหม่ด้วยยิ่งอยากเล่นขึ้นไปอีก เหมือนเขาจะใส่ใจในตัวละครมากขึ้นด้วยอ่ะ สงสัยปีหน้าคงมีตัวไรเดอร์อื่นในภาคมูฟี่ออกมาให้เล่นกันแน่นอน อิๆๆๆ สุดดดดดดดดยอดดดดดดดดดดดดดดด:cool:

เรนเกลมาด้วยจริงก็ครบทีมแล้วสิเนี่ย

mongkolzaaaa
7th November 2012, 20:20
คูก้า กะ อากิโต ชอบ ซีรี่ย์นี่อะ ไฟต์ ด้วย

kamonkom911
7th November 2012, 20:21
อยากเล่น สิ้นเดือนเลยหรือนี่ -0-

กิล เดลต้า ไอตัวกีตาร์มาด้วยจำมะได้ อิอิ

มันส์แน่

RlucksN
8th November 2012, 15:20
รอเล่นเหมือนกัน แถมภาคนี้ได้คนที่แสดงเป็นไรเดอร์ตัวนั้นๆมาภาคด้วยนะ ถึงจะไม่ครบคนก็เถอะ

พวกไรเดอร์ในริวคิยังอยู่ครับและ ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะตัดออก

ฮาแหวนสลีป