PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง BF3หน่อยครับ

graphicphoto
7th November 2012, 16:47
คือว่าผมอยากจะซื้อ BF3:PremiumEdition มาลงกับOriginอะครับแต่ว่าผมมีBF3ตัวเก่าอยู่แล้ว[Keyรัสเซีย] ถ้าสมมติว่าผมซื้อมาแล้วมันจะทับกันรึเปล่าครับ แบบว่าผมจะไป BF3 LEกับDLC ทั้งหมดรึเปล่าครับ แล้วBF3รัสเซียอันเก่าของผมมันจะเป็นยังไง แล้วถ้าผมเล่นMultiplayerแล้ว มันจะนับStatsต่อจากเดิมปะครับ หรือเริ่มเวล1ใหม่ ขอบคุณครับ:gamer

Rotten_apple
7th November 2012, 17:55
ทับได้ครับแล้วBF3 RUของคุณก็จะกลายเป็ยUSเลย ส่วนstatsมันอยู่ในidคุณ ถ้าคุณใช้idเดิมมันก็ยังคงอยู่แบบนั้น