PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมลบโปรแกรม ทีลบได้จริงๆครับ

nescafe
8th November 2012, 10:11
ผมลองใช้เช่น Revo Uninstall +โปรแกรมลบรีจิสเตอร์ร่วมกับCCleaner ก็ไม่สามารถลบได้หมดจริง ปัญหาคือว่าผมถูกบล็อกคีย์และโปรแกรมที่ให้ทดลองใช้จำกัดเวลา ผมลบโปรแกรมและจะใช้ใหม่แต่ก็ใช้ไม่ได้ครับ รบกวนช่วยแนะนำโปรแกรมที่ลบโปรแกรมเหมือนกับเราไม่เคยได้ใช้โปรแกรมที่ถูกลบออกครับ ขอบคุณครับ

piekie
8th November 2012, 10:16
Revo Uninstall กดีที่สุดในโลกแล้วครับ โปรแกรมทดลองใช้บางตัว มันจะจำIPเครื่องครับ
ต่อให้ลบRegistryให้ตายยังไง ถึงลบแล้วติดตั้งใหม่ยังไง มันก็ใช้ไม่ได้ครับ

loongkhangbann
8th November 2012, 11:09
ตามนั้นครับ

nescafe
8th November 2012, 11:10
Revo Uninstall กดีที่สุดในโลกแล้วครับ โปรแกรมทดลองใช้บางตัว มันจะจำIPเครื่องครับ
ต่อให้ลยRegistryให้ตายยังไง ถึงลบแล้วติดตั้งใหม่ยังใหม่ มันก็ใช้ไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ แล้วโดนบล็อกคีย์หรือมีวิธีอื่นที่เราสามารถลบด้วยตัวเราเองใหมครับ ขอบคุณครับ

theza2589
8th November 2012, 11:12
you unintaller อะลองยัง

teexor
8th November 2012, 11:30
ผมใช้ Your unintaller อะนะลบไปถึง Reg เหมือนกัน

nescafe
8th November 2012, 13:32
ขอบคุณทุกๆท่านครับ Your unintaller ผมเคยลองนานแล้วครับถ้าจำไม่ผิดก็ลบไม่ถึงเคยลบnero9ครับ และอีกอย่างหนึ่งผมไม่ทราบว่าถ้าไม่เอาแบีคอัพโปรแกรมที่ลบออกจะไปตั้งค่าตรงใหน กรุณาแนะนำอีกคร้งหนึ่งครับ ขอบคุณครับ