PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามสาวก COD:Black Ops 2 หน่อยครับ

jojosung402
8th November 2012, 12:18
คือผมไม่เคยเล่น COD เลย แม้แต่ซี่รี่ย์เดียวเล่นแต่ BF มาตลอด แล้วอีกไม่กี่วัน COD:Black Ops2 จะออกมาแล้ว กะว่าจะซื้อแท้มาเล่นมัลติเพเยอร์(อยากลองเปลื่ยนแนวดูบ้างอะน่ะ) อยากถามว่าเซิฟของCOD:Black Ops2 เนี่ย ทางเอเซียบ้านเราเยอะไหมครับ แล้วคนจะเล่นเยอะไหม เคยได้ยินคนพูดมาว่าพอนานๆๆไปเซิฟจะร้างฝั่งทางเอเซียน่ะ เพราะทางฝั่งยุโรปนั้นคนน่าจะเยอะอยู่แล้วมั้ง สาวก COD ช่วยชี้แนะด้วยครับ :D

Azllen
8th November 2012, 12:33
ผมว่าไม่น่าจะร้างนะ ซ๊่รี่ COD เล่นได้ยาวๆ แล้วยิ่ง BO2 ด้วย คนตั้งตารอกัน ถอยเลยครับ คุ้มๆ

* ส่วนตัวผมขอหมกมุ่นกับ BF3 ไปก่อน :o