PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเล่นเกมแล้วเด้ง อะครับข่วยผมที

JaFah
8th November 2012, 16:47
คืออารการมันคือ ผมเล่นอยู่ดีๆ อะไปสักพักมันก็เด้ง ไม่รู้เป็นอะไร เกมไหนๆ ในเครื่องผมก็เป็นหมดครับ

ผมสงสัยว่าจะเป็นไวลัส แต่ ผมก็ แสกน แล้วแต่มันก็ไม่หายอะครับ

มีวิธีช่วยป่าว ??

wanchanakat
8th November 2012, 17:27
มัน อธิบาย ยากนะ น่า จะเป็น ไวรัสมากกว่านะ !! หรือ เป็น ที่ คอม เสีย หาย หรือ วินโด้เออเรท อะไร ประมานนี้ !! วิธีเเก้ ง่าย ๆครับ ลองลงวินโด้ ใหม่ ดูอาจจะหาย นะครับบ ๆ

JaFah
8th November 2012, 18:10
มัน อธิบาย ยากนะ น่า จะเป็น ไวรัสมากกว่านะ !! หรือ เป็น ที่ คอม เสีย หาย หรือ วินโด้เออเรท อะไร ประมานนี้ !! วิธีเเก้ ง่าย ๆครับ ลองลงวินโด้ ใหม่ ดูอาจจะหาย นะครับบ ๆ

ขอบคุณมากคับ ^^

Gokusen
8th November 2012, 19:09
เกมอะไรล่ะที่เด้ง เกมเด้งเกี่ยวไรกะลงwindows ใหม่:sweat