PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนช่วยหน่อยครับ เกมส์ Chrono Cross ค้าง

karnkungkub
21st August 2011, 01:14
คือผมโหลดเกมส์ Chrono Cross มาเล่นอ่า เล่นไปดีๆ ถึงบอส กิ้งก่ายักมันก้อค้าง ตอนแรกคิดว่าเป็นที่ตัวเกมส์ ผมก้อเลยโหลดของคนใหม่มา มันก้อเป็นที่เดิม ลองเซิจกูเกิ้ลดูก้อเห็นบอกเกี่ยวกับ FW
ของผม FW 5.50 Prome-4 อ่าคับ ต้องโหลดอไลเพิ่มเติมดีถึงจะเล่นได้ ช่วยหน่อยนะครับ อยากเคลียเกมส์นี้มากเลย ไฟล์ Eboot นะครับ เล่นใน PSP
และก้อผมลองไล่ FW หมดแล้ว ไล่จนถึง 4.01 อ่ะคับ ก้อยังค้างอยุ่ ผู้รู้ช่วยทีๆๆ พระคุนอย่างมาก

karnkungkub
21st August 2011, 01:15
ไฟล์ Eboot นะครับเล่นใน PSP