PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอร้องละครับมาตอบด่วนเลยครับHELP ME!!!

hero23093060
21st August 2011, 02:26
ผมอยากทราบว่าคนเล่นXBOX360ด้านสว่างหรือของแท้นั้นเอาแผ่นแท้จากไหนกันพอดีบ้านผมอยู่แถวเซ็นทรัลลแจ้งวัฒนะ ผมอยู่กรมทหารปตอน่ะครับตรงBIC CเลยมาทางไปITจะมีกรมทหารแล้วก็มีรถถังอะครับ ผมเป็นคนไม่ค่อยกล้าออกไปไหนเลยอยากทราบว่าแถวเซ็นทัรลแจ้งเนี่ย ไปเป็นแค่นี้แหละมีร้านแผ่นเกมส์XBOXของแท้ไหมครับแล้วร้านขายเครื่องเกมส์แบบรู้เรื่องคุยกันได้มีไหมครับพอดีกลัวของร้านพี่โจ๊กหมดเพราะพ่อผมดันเลื่อนซื้อให้อาทิตย์หน้าเลยอยากทราบว่าแผ่นแท้แถวเซ็นทรัลแจ้งแผ่นXBOXนะครับของแท้ย้ำของแท้เท่านั้นร้านอยู่ชั้นไหนชื่ออะไรชื่อเสียงคุณเคยซื้อไหมประมาณนี้อะครับเพราะคิดอยู่ว่าจะก็อบหรือแท้ถ้าก็อบก็ซื้อเครื่องจากพี่โจ๊กแล้วก็สอยแผ่นมาเลยเล่นออนด้วยเห็ฯบอกโอกาสโดนโคตรน้อย อยากลองเสี่ยงแบนก็ออฟไลน์ไปไม่คิดมาก ขอบคุณที่มาตอบนะครับ

ปล.ใครเคยซื้อเครื่องXBOXหรืออะไรก็ได้ร้านพี่โจ๊กมั้งไหมครับ(ไม่ได้ว่าร้านพี่เขาเชื่อไม่ได้นะแค่ถามเฉยๆ)

TunoE
21st August 2011, 21:52
ส่วนใหญ่แผ่นแท้ ดูตามร้านขายเกมทั่วไปก็มีขายครับ อาจจะน้อยหน่อย ถ้าเซ็นทรัลแจ้งเดินลงไปใต้ดินมีร้านเกมเยอะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าร้านไหนดีน่ะไม่เคยซื้อ ส่วนใหญ่แผ่นเกม

ซื้อจาก nadz หรือ ตามเน็ตมือ2เอาครับ ส่วนของร้านพี่ Joker คงไม่หมดหรอกครับ โทรไปสอบถามก่อนก็ได้เวลาตอนใกล้จะซื้อ

ถ้าจะซื้อก็เพื่อความสะดวก สบาย มีส่งทางไปรษณีย์ครับ บริการหลังการขายดูแลเพียบตลอดครับ ก็ติดต่อไปซื้อถ้าร้าน พี่ Joker ได้ครับ