PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีจีบสาวหน่อย คร๊าบบบ

ShArE
9th November 2012, 19:09
อืม ...
ความเป็นมาคือว่า
ผมจะไปขับรถเล่นกับเพื่อนน่ะครับที่นี้ผมก็รอนานแล้วเห็นเพื่อนผมไม่มาสักทีผมก็เลยโทรหา
แล้วก็มีเสียง ผู้หญิง (น่ารักม๊าก ขอบอก) รับสายบอกผมว่าเพื่อนผมรถล้ม
ก็เลยอดเที่ยวกัน ทีนี้ 2 วันถัดมาผมก็ถามเพื่อน(คนที่รถล้ม) ว่าวันที่มันรถล้ม
ใครรับสาย เพื่อนผมก็บอกว่า "แม่" ผมก็บอกว่าไม่เชื่อ (โม้ว่ะ) แล้วเพื่อนผมมันก็ยิ้ม
แล้วบอกว่า เพื่อนข้างบ้าน ผมก็บอกว่าเสียงน่ารักดี จากนั้น 1 วันต่อมา ผมก็ขับรถไปส่ง
เพื่อนผม (คนที่รถล้ม) พอถึงวันแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก พอวันต่อมา ผมกำลังขี่ผมถามเพื่อนว่า
คนที่รับสายวันที่มันรถล้ม บ้านอยู่ไหน แล้วเพื่อนผมมันก็ยิ้มแล้วบอกว่าชอบอะดิ
ผมก็บอกมันว่า เออ ชอบเสียงน่ารักดี แล้วเพื่อนผมมันก็บอกว่าเดี๋ยวถึงบ้านจะชี้ให้ดู
พอถึงบ้านมันมันก็เรียก ผู้หญิง คนที่รับสายวันที่มันรถล้มเทอทำท่าอายๆออกมาอยู่แค่หน้าประตู คงเพราะเห็นผมมาส่งมัน
(ผมก็เห็นหน้านะแต่ผมเห็นไม่ชัดแต่ก็รู้ว่าน่ารัก) จากนั้นผมก็กลับ พอทุ่มกว่าๆ ผมก็โทรไปหาเพื่อนผม (คนที่รถล้ม) อีกที
ถามว่าสาวข้างบ้านชื่ออะไร เพื่อนผมมันก็บอกชื่อมาแต่ผมจำไม่ได้ ลืม?
เพื่อนผมมันก็บอกว่าจะเอาเบอร์ปะล่ะผมก็บอกว่า "ไม่อะวันหลังละกัน"แล้วมันก็ถามว่าชอบแงะ
ผมก็บอกว่าก็ชอบอะน่าร๊ากดี :dance มันก็บอก "เออเดี๋ยวไปบอกให้(ผู้ญที่ผมแอบชอบ)"
ผมก็ตอบว่าบอกเทอให้รู้ซะว่าผมชอบเทอ จบ...

ขอวิธีจีบสาวหน่อยครับ พอดีดูท่าจะตกหลุมรักเทอเข้าแล้วล่ะครับ:blush

โชคถ้าจะไม่เข้าข้างผมแล้วล่ะครับ เทอบอกเพื่อนผมว่าเทอไม่ชอบผม :(
ช่วยหน่อยครับเพิ่งจะคบกันเทอบอกว่าไม่ค่อยชอบผมซะแล้ว เทอบอกว่าเพราะเทอยังไม่อยากมีแฟน อะ ครับ :help

Doujinshikun
9th November 2012, 19:13
เค้าอาจจะชอบเพื่อนคุณอยู่ก็เป็นได้นะเห็นรับหายให้นิ กลัวว่าจะเป็นสาวๆโทรมาป่าว อิอิ ล้อเล่น

Droge.
9th November 2012, 21:07
ขอเบอร์เลยครับ วิธี Classic

ShArE
10th November 2012, 08:28
เค้าอาจจะชอบเพื่อนคุณอยู่ก็เป็นได้นะเห็นรับหายให้นิ กลัวว่าจะเป็นสาวๆโทรมาป่าว อิอิ ล้อเล่น
อืม ... :eek: ไม่น่าจะเป็นไปได้น่ะครับ เพราะเพื่อนผมยังอยากจะให้เบอร์ผมอยู่เลย

siamha2011
11th November 2012, 09:29
มีไรก็บอกตามตรง ได้เบอร์มาก็ โทรหาเค้า แนะนำตัวให้เค่ารู้จักเรา ก่อน คือให้เค้ารู้สึกว่าเราเป็นกันเอง มีอะไรแล้วค่อยๆเป็นไป แต่เราต้องเริ่มก่อนนะ ทุกอย่างเลย อย่าซีเรียส หนุกหนานเข้าไว้ สุดท้ายขอให้โชคดีคับ