PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คิดยังไงกับ The Walking Dead Season 3 EP.04 (สำหรับคนดูแล้ว)

TrollRolling
10th November 2012, 14:22
ตอนแรกๆดีใจกันใหญ่เลย ตอนหลังลอรี่ตาย = = คาร์ลใจเด็ดมาก

ใครอยากดูไฟล์เดียวเต็มๆ HD PM มาครับ ^ ^

8carat
10th November 2012, 14:25
สะใจมาก ลอรี่ตาย

bigbang06
10th November 2012, 15:15
อยากดู The Walking Dead Season 3 Ep.1 ถึง 4

Pm มาหาผมทีนะครับ *

ViperXeon
10th November 2012, 15:40
คือ EP.5ต่อไป นี้ พระเอก Dark เต็มตัวเลยใช่มั้ยนิ พี่เเกโหดมาก

AUSTIN
10th November 2012, 17:42
สปอย

ผิดคาดจริงๆครับหักปากกาเซียน ฉีกคอมมิคกันเลยทีเดียว

ต้องยอมรับจริงๆว่าผมเกลียดไอ้ลอรี่มานานแล้ว แต่ SS3 นี้ดูมันสำนึกพยายามทำตัวดีแต่ก็ไม่เท่าไหร่ก็ตายซะงั้นมันเล่นบทแบบหักอารมณ์คนดูได้ดี ถึงผมจะเกลียดมันมากแค่ไหนแต่เจอแบบนี้มันก็แอบสะเทือนใจเหมือนกัน ตอนผ่าท้องเนี่ยอ้ากกกกกก T-Dog ก็อนาถเกิน แต่อย่างน้อยตายแบบฮีโร่(ตัดบทง่ายๆงี้เลย)

ส่วนไอคาร์ลผมไม่แน่ใจว่ามันยิงจริงๆรึเปล่า แต่เอาจริงๆผ่าท้องแค่นั้นผมว่าก็มีโอกาสรอดนะแต่ไม่ช่วยแบบนี้ก็คงจบแล้ว

แต่ผมว่าที่น่าสนใจสุดๆคือ EP5 Rick มันโหมดดาร์คเต็มตัวแล้ว ตอนแรกๆไม่ชอบริคที่มันเกรียนขึ้นแต่พอเห็นไอ้ผู้ว่าที่เกรียนกว่าแล้วก็อยากให้ริคโหมดดาร์คไปปะทะกับมันเร็วๆจริงๆ ไม่อยากเชื่อว่านี่แค่ EP4 เองนะเฟ้ยทำไมมันเข้มข้นโหดดาร์คตายกันหมดแบบนี้

ป.ล.ที่ฮาคือไม่มีใครหน้าไหนที่ยังมีชีวิตรอดรู้ซักคนว่าลูกที่คลอดออกมามันเป็นลูกไอ้เชน 55555555

boomman
10th November 2012, 18:28
ยังไม่ได้ดูตอนนี้ เลยแฮะ แต่มาอ่านสปอย ก็ดีไปเหมือนกัน จะได้ไม่ต้องมา เก็บกด

LovePiece
10th November 2012, 19:05
สปอย

ผิดคาดจริงๆครับหักปากกาเซียน ฉีกคอมมิคกันเลยทีเดียว

ต้องยอมรับจริงๆว่าผมเกลียดไอ้ลอรี่มานานแล้ว แต่ SS3 นี้ดูมันสำนึกพยายามทำตัวดีแต่ก็ไม่เท่าไหร่ก็ตายซะงั้นมันเล่นบทแบบหักอารมณ์คนดูได้ดี ถึงผมจะเกลียดมันมากแค่ไหนแต่เจอแบบนี้มันก็แอบสะเทือนใจเหมือนกัน ตอนผ่าท้องเนี่ยอ้ากกกกกก T-Dog ก็อนาถเกิน แต่อย่างน้อยตายแบบฮีโร่(ตัดบทง่ายๆงี้เลย)

ส่วนไอคาร์ลผมไม่แน่ใจว่ามันยิงจริงๆรึเปล่า แต่เอาจริงๆผ่าท้องแค่นั้นผมว่าก็มีโอกาสรอดนะแต่ไม่ช่วยแบบนี้ก็คงจบแล้ว

แต่ผมว่าที่น่าสนใจสุดๆคือ EP5 Rick มันโหมดดาร์คเต็มตัวแล้ว ตอนแรกๆไม่ชอบริคที่มันเกรียนขึ้นแต่พอเห็นไอ้ผู้ว่าที่เกรียนกว่าแล้วก็อยากให้ริคโหมดดาร์คไปปะทะกับมันเร็วๆจริงๆ ไม่อยากเชื่อว่านี่แค่ EP4 เองนะเฟ้ยทำไมมันเข้มข้นโหดดาร์คตายกันหมดแบบนี้

ป.ล.ที่ฮาคือไม่มีใครหน้าไหนที่ยังมีชีวิตรอดรู้ซักคนว่าลูกที่คลอดออกมามันเป็นลูกไอ้เชน 55555555

คาร์ลยิงจริงๆ ครับ ไปอ่านใน page we are the walking dead มา

First3lood
10th November 2012, 20:20
อยากดู Ep5 แล้วอะครับ

พรุ่งนี้ก็ได้ดูแล้ว 555+

mooshirogane
10th November 2012, 22:58
ใครจะตายก็ตายไป ขอแค่ แดริล แมกกี้ เกรน ไม่ตายแค่นั้นพอ เพราะผมชอบ ฮ่า ๆๆๆๆ