PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามกวนๆ สำหรับเพื่อนที่โดนต่อยปากแตก

kamonkom911
10th November 2012, 23:45
คือ สำหรับคนที่โดนต่อยปากแตกเนี้ยผมอยากถามว่า

หลังจากปากแตกแล้วจะเป็นร้อนในปะ ดูหนังต่อยกันเยอะเห็นรักษาตัวกันไว

แต่ชีวิตจริง เป็นร้อนในปะ

Steve-O
10th November 2012, 23:53
2 วันแรกไม่เป็นหรอก อยู่ที่ว่าดูแลยังไง ทายามั้ยหรือกินไรเผ็ดๆร้อน มั้ย
ถ้าดูแลดีวันเดียวก็หาย ผมรีบทายา กินเก็กฮวย
ถ้าไม่สนใจ ก็เป็นร้อนใน

gspretun
10th November 2012, 23:54
คือ สำหรับคนที่โดนต่อยปากแตกเนี้ยผมอยากถามว่า

หลังจากปากแตกแล้วจะเป็นร้อนในปะ ดูหนังต่อยกันเยอะเห็นรักษาตัวกันไว

แต่ชีวิตจริง เป็นร้อนในปะ
มันก็เจ็บดิครับ ปากงี้เกือบฉีก 55+
เเต่ก็นะ ร้อนในนี่คือพวกเเสบลิ้นใช่ปะ ผมไม่เป็นนะ เพียงเเต่พอโดนน้ำจะเจ็บ
ส่วนปากผมติดปาสเตอร์ไว้ ตินเลย 555+
ปล.มันไม่ใช่ปาสเตอร์มันเป็นผ้าพันเเผลที่เป็นสำลีอะ มาติดคลอบไว้ 555+