PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Killing Floor

FighGod
11th November 2012, 22:01
คือผมมีปัญหาเกี่ยวกับเกม Killing Floor คือเวลาเข้าเซิฟเวอร์มันจะให้โหลดแมพทั้งๆทีผมมีอยู่แล้วเล่นด่านที่โหลดก็เล่นได้
อย่าง KF-Farm ผมมีด่านอยู่แล้วพอเข้าเซิฟที่ใช้ด่าน KF-Farm ก็บอกให้โหลดและโหลดนานอีกด้วย
ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ :sweat

heswxkrwf
12th November 2012, 16:20
อาดจะเป็น เวอชั้นก็ได้นะ ครับ ลองไปดูเว็ปโหลด แมพ ดู อาดจะมีคำว่า เวอชั้นอยู่ก็ได้ เช่น KF-Farm v.xx อะไร ประมารนัน

FighGod
12th November 2012, 17:32
อาดจะเป็น เวอชั้นก็ได้นะ ครับ ลองไปดูเว็ปโหลด แมพ ดู อาดจะมีคำว่า เวอชั้นอยู่ก็ได้ เช่น KF-Farm v.xx อะไร ประมารนัน
ผมของแท้นะครับ