PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้วิธีเล่นเกมเก่าอย่าง Hero Might&Magic 3 เป็นมั่งครับ มีข้อสงสัยอยากถามหน่อย

poddata100
12th November 2012, 03:00
Ability ของ Hero เวลาเลเวลอัฟที่มันจะให้เลือก 2 อย่าง ผมไม่เข้าใจสกิล Eagle Eyes อ่ะครับ Eagle Eyesจะเป็นAbilityที่มีรูปนกอินทรีย์ มันช่วยในเรื่องอะไรเหรอครับ กับ Ability ที่เป็นนกพิราบแล้วมีหมอกคลุมข้างๆ ช่วยในเรื่องใด แล้ววิธีการอัฟระดับสกิลต้องทำยังไงครับ เล่นมาจนHero เวลเยอะแล้ว แต่สกิลในหนังสือมันแค่ระดับ 1 เองเท่านั้น บางอันก็เป็นLv3 แต่ไม่ทุกสกิล แล้วข้อสุดท้ายเคยอ่านเจอว่ามีไอเทมลับด้วย (ตัวอย่าง: ไอเทมลับจะบางเซตใส่ครับร่ายBlassใส่Unitทุกตัวของเราตั้งแต่ต่อสู้ที่ต้อง ประมาณนี้) แต่เงื่อนไขของมันคือจำเป็นต้องมีไอเทมให้ครบเงื่อนไขของไอเทมลับนั้น ผมไ้ด้มาครบหละแต่ไม่รู้รวมอย่างไรให้เป็นไอเทมลับของเซตๆนั้นอ่ะครับ

รบกวนหน่อยนะครับ:blush